Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchukue tahadhari na magazeti ya Habari Corporation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Jul 30, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Siku zote magazeti yanayochapishwa na kampuni ya Habari Corporation chini ya mhariri mtendaji muhingo rweyemamu yamekuwa yakiandika habari zenye kutia shaka ile dhana ya weledi katika taaluma ya habari.

    Ukitizama trend ya kinachoandikwa sasa hivi baada ya Dr. Slaa kuchukua fomu ya kuomba kugombea Urais kupitia CHADEMA, wanamuhusisha Slaa na Kanisa Katoliki na Wakristu, angalia rai ya jana na pia mtanzania kwa nyakati mbalimbali, na tunashangaa serikali imekaa kimya kwa uchochezi huu unaofanywa na Habari corporation kwa kuwaaminisha watu siasa chafu zenye mwelekeo wa udini, other wise tunataka kuamini serikali ndio imewatuma hawa wehu wa HC.
    Ni vema sasa tukachukua tahadhari na makanjanja hawa wasiokuwa na aibu na wasioitakia mema Tanzania.
    nawasilisha.
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Two wrongs do not make a right
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu ukisikia siasa mchezo mchafu ndio huo, hiyo ipo sana obama aliitwa gaidi lakini akapeta.
    hata ukisoma tz daima usitegemee kukuta mazuri ya vyama vingine zaidi ya chadema
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu: Jukwaa hili la JF ni tofauti yna magazeti yaliyoandikishwa kwa kufuata sheria na maadili. Humu ndani unaweza kusema chochote na sijasikia Mkuchika akitaka kuifungia JF. lakini yuko tayari kuyafungia magazeti ya Kubenea na Mengi, lakini siyo ya Rostam. Hapo ndiyo wengi tunajuliza!

    MS -- Usichanganye mada tafadhali. Wewe endelea tu kumponda Dr Slaa kwa ukristo wake humu ndani lya JF lakini magazetini unaweza kupambana na kesi za libel, iwapo Mkuchika atalisamehe gazeti kulifungia. Jaribu kuandika gazetini unayoandika humu ndani uone!!!!!!
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    kwa hiyo msingi wa uchochezi wa kidini wa HC dhidi ya dr slaa ni kwa sababu cuf wameambiwa ni wa dini fulani? ama kweli jf imejaa hoja za sokoni (market place arguments) na ni hizo hizo zinazoleta uchochezi kwa wenye fikra sahihi.
     
Loading...