Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchangie mawazo ya kumkomboa mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMMAMIA, Mar 28, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haipiti siku moja bila kuona posts za shutuma baina ya vyama - CCM hivi, CDM vile, CUF hivi na vile na posts nyingi katika hizi ni kushutumiana vurugu na udini. Sioni kama posts hizi zinaweza kumsaidia Mtanzania anayeishi kwa shida, mlo mmoja, hana ajira, watoto hawapati elimu ipasavyo, bara bara za vijijini hazipiti, maji na umeme mjini na vijijini shida, rushwa, wizi wa mali za umma na mengine mengi. Hivi shutuma na "hypothesis" za vurugu na udini zitatufikisha wapi?

    Kwa nini Great Thinkers hatutoi michango ya "kiujenzi" inayoweza kumsaidia Mtanzania kujikwamua alipo? Sisi kama tunaoumwa na hili, tuna mchango gani?, katika maeneo yetu ya kazi, mtaani, kijijini, kwa marafiki na wanajamii wenzako? Michango yetu hata iwe midogo kiasi gani, kama vile usafi wa mazingira, kupeana miamko na ushauri wa kujiendeleza n.k., ni bora kuliko kuandika mamaia ya kurasa za kushutumiana.

    Kwa kuanzia na mimi, nimo katika kutafuta pesa kidogo ili niwakusanye vijana wa kijijini kwangu waanzishe mradi wa matofali ya kuchoma na upandaji miti ya biashara - hasa ya mbao na kuni.

    Tanzania itajengwa na ubuifu wa vitendo na sio ubunifu wa majungu.
     
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tudai serikali tatu ,,mfumo huu utamkomboa mtanganyika na tanzania kwa ujumla,,,
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Back to major concern.........................Thanx
     
Loading...