Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchangie maandamano ya Chadema Kutetea maslahi yetu wananchi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Revolutionary, Mar 6, 2011.

  1. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijajua Chadema wanadhaminiwa na nani katika kufanikisha maandamano ya wananchi yanayoendela. Naamini Chadema kinahitaji nguvu ya kutosha kufanikisha hili kwa maendeleo yetu na nchi yetu.nadhani kuna haja ya kimsingi sisi wananchi kuchangia kuwawezesha viongozi hawa waweze kufanikisha elimu hii ya uraia na vita hii ya kimapinduzi katika kutetea maslahi yetu.

    TUKIWEZESHE CHAMA (KI-FEDHA, MALI, NGUVU KAZI, FIKRA N.K) KAMA ILIVYOKUWA KATIKA UCHAGUZI MKUU 2010!

    KAZI WANAYOFANYA VIONGOZI WA CHADEMA SIO YA KWAO PEKE YAO, NI YETU SOTE.

    HATA KAMA WEWE SI MWANACHAMA (KAMA MIMI), CHADEMA INATETEA MASLAHI YAKO! IT IS MORE THAN A POLITICAL PARTY, IT IS A PERSPECTIVE! IT REPRESENTS MY VOICE, YOUR VOICE! (ZINAZOKUWA IGNORED NA BULLIED NA CHAMA TAWALA)

    THE TIME IS NOW!

    CHANGIA CHADEMA! CHANGIA UKOMBOZI WA TAIFA!

    PEOPLE'S POWER!
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashauri iwekwe namna ya kuchangia endelevu na ya siri
    1. Mpesa
    2. Account
    3. Mobile bank transfer like nmb mobile etc

    hili zoezi liwe endelevu
     
  3. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia kupitia SMS, there is a lot of potential in this! People are ready to contribute for Change!
     
  4. J

    John10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni chama chenye muelekeo Kidini na Kikabila. Agenda kubwa ya Chadema ni kuleta Ukatoliki TZ. Padre Slaa hafai kuwa kiongozi. Kwa manufaa ya nchi, jiepushe na chama chenye mlengo wa kugawa nchi.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    naona huna la maana unaloliwaza zaidi ya UDINI. go to hell soon your stinking ccm will be dead and buried
     
  6. J

    John10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sura zinazowakilisha Chadema ni Ushahidi tosha kwamba Chadema ni chama cha Kidini na Kikabila.
     
Loading...