Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchangie hoja ktk kupata katiba mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ladyfurahia, Nov 10, 2011.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Hay waungwana naomba tuchangie masuala yanayohusu katiba yetu mpya kwani naona wabunge wanataka kutunyima
    nafasi zetu kama wananchi wa nchi yetu hivyo hatuna budi kujikomboa kwa suala hili. nipeni hoja zenu ili tuzipaishe humu ndani.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanza je hii ni Katiba mpya au ni ile ya zamani inakarabatiwa?
     
Loading...