Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchague roho mtakavitu au mtakatifu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 16, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukkiangalia mwenendo mzima wa kampeni za chama tawala utagundua yafuatayo
    • matumizi makubwa ya rasilimali za watanzania kwa maslahi ya ccm ikijumuisha kuwanunua wapinzani na kuwatawanya makada wake sehemu mbalimbali za nchi kama inavyoripotiwa na vyombo vya habari
    • matumizi ya taasisi za umma kama jeshi,ofisi za maafisa mbalimbali kama ma dc,ded na hata ma rc kwa manufaa ya chama
    • kutoa propaganda zilizokosa uzalendo kama elimu na afya bure haviwezekani huku wakigawa vitu kama kanga,t shirts,kofia na hata kuwabeba wanachama kwa usafiri mbalimbali kwa lengo la kujaza mikutano yao
    kiujumla chama kimekuwa kimaslahi zaidi kulikom kiungwana na kiuzalendo,je tuendelee na hao wenye roho mtakavitu?
     
Loading...