Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuchague rais mzima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchonga, Sep 4, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeishiwa? hamnatena sera
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hii kali
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ohh No! This is hilarious! Sijacheka wiki nzima lakini hii imemaliza mfungo.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alowh! Hii inafurahisha, nadhani hata wahusika waakiona watacheka.

    Jamaa yuko fiti kweli kasima kwenye stuli kwa mguu mmoja!
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Inamaana ushauri wa kuchagua rais mzima ni kukosa sera?
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,483
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Tusichague rais mwenye drip hasara kwa taifa.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,483
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa sijui kama atafika tunakoelekea....mmhuuu yangu macho nuksi inakuja.
     
  9. terrell

    terrell Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mficha uchi hazai natumaini iko siku maradhi yanayofichwa yatajulikana tu
     
  10. G

    GRJ152003 Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini ndugu zangu mimi ni mgeni kabisa jf
     
  11. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kuelimishwa juu ya hili,hivi kuna utaratibu/sheria ya mgombea Urais kupeleka ripoti ya afya yake katika tume ya Uchaguzi ili kujua kama mgombea yuko fit?kama haipo,hii si ni hatari kwa taifa kiuchumi na kiusalama wa taifa!

    Kwa maoni yangu kiongozi wa ngazi ya juu kama rais,ni muhimu akawa na afya nzuri japo kuna maradhi mengine madogo madogo ambayo hata kama akiwa nayo hayato muathiri sana katika utendaji kazi.Hii ni kwa sababu Rais akiwa mgonjwa kila wakati,rasilimali nyingi itatumika kumtibu kutokana na nafasi yake.Pili Rais aliyechaguliwa na wananchi ananguvu zaidi ya kuwaunganisha wananchi na mara nyingi huwa na anakuwa na ushawishi kwa viongozi katika serikali ,watumishi wa uma na binafsi na wananchi kwa ujumla.Ikitokea kwa sababu ya maradhi raisi akaondolewa katika nafasi yake au kwa maradhi yale tukampoteza na nafasi hiyo kuchukuliwa na makamu wake,kuna uwezekano mkubwa wa serikali kuyumba,kutokana na nguvu ndogo ya ushawishi kulinganishwa na Rais wa kwanza,ni hatari kwa usalama wa taifa.Ingawa yawezekana rais mpya akawa na ushawishi mkubwa na kukubalika kwa wananchi pia.

    Why taking risk?
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hongera kwa ubunifu
     
  13. k

    kisoti Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania, kila mtu ni daktari
     
  14. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vile vile kuwe na sheria ya kumpima mgombea yeyote wa nafasi ya urais kama ana afya ya akili!!
     
  15. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    :becky: hii ni kali kinoma, naona mgombea wetu kaamua kutembea na mobile hospital - kweli huyu mgombea anaweza kulitia hasara taifa kwa uchaguzi mwingine kabla ya miaka muda wake kuisha, watch-out guys!
    !
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na majibu yatangazwe kwenye vyombo vya habari.
     
Loading...