Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tubashiri: Baraza la Mawaziri la JK Awamu ya Pili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zero One Two, Nov 5, 2010.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna jipya? Kuna sura za kuboa kama ilivyokuwa? Nani PM? Size ya baraza je? Binafsi sitarajii jipya kabisa.
     
  2. g

    grandpa Senior Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salma Kikwete waziri wa matandikio yote ya vyumbani (yaani kukagua ka shuka zote kitandani ni safi au chafu). Ridhiwani Kikwete waziri wa kutunga mizengwe na kuchakachua uchaguzi. Miraji Kikwete waziri wa mawasiliano na kuvuta bhangi, cocaine & all illicit drugs. January Makamba aka Ernesto Sheka waziri wa majungu na utumbo. Rashid Shamte waziri wa kutuma sms za kipuuzi
     
  3. R

    ROBINHO Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utasikia Kingunge Wizara ya Michezo, Makamba-Fedha, January-Elimu, Lowasa-Mambo ya Nje, ..... .....!!!
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wala mimi sihitaji masuala ya baraza la mawaziri.. wakati mtu kaiba.. anatakiwa aondoke!!!

    hata hivyo akiapishwa na kuunda baraza la mawaziri lisilo imara... utasikia watanzania wanalalamika wakati ni hao hao walikuwa wanavaa nguo za kijani na manjano!!! shame to them!!
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha mambo ya sheik Yahaya wewe,nani anafanya kazi ya KUBASHIRI HAPA!!!!!!!!!!
     
  6. T

    Tuzo Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Ghasia waziri mkuu
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Baraza kuwa na watu 90 kuwapa wale wanamtandao waliokosa 2005
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh.....
     
  9. A

    Anaruditena Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutekeleza ahadi hewa alizotoa baraza la mawaziri lazima liwe kubwa - mawaziri + manaibu = 60
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    akuna jipya baraza ni lile lile mafedhuli ni wale wale wakina masha na wenzake..dont think much abt this stpd gov
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samweli sita hatakosekana,ili kupunguza mtizamo kwamba wamemtupilia mbali nafasi ya uspika kwa sababu ya msimamo wake dhidi ya ufisadi alipokua spika,ila watampa wizara isiyokua maarufu
     
Loading...