Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tubadilike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kilambi, Jun 20, 2011.

  1. K

    Kilambi Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ya siku nyingi wana jf

    naandika huku nikiwa na donge moyoni linalonifanya niseme...i wish i knew..
    yes..i wish ni msemo wa kujuta na ndivyo ilivyo.. nimeoa kwa muda mrefu na kwa kipindi kirefu nimekuwa sio muaminifu katika ndoa yangu, kuoa kwangu hakukuwahi kuwa na tofauti na bachelor yeyote asiyejiheshimu, nimefanya hivyo kwa kificho kiasi kwamba imekuwa vigumu mtu kunishtukia including my lovely wife, nimekaa nimetafakari na kugundua kuwa hakuna lolote jipya zaidi ya kuingiza kipato cha familia kwenye uzinzi na kutumia akili nyingi katika kujificha ili kuendeleza uzinzi tu, kila nilikokuwa napita nikiangalia nyuma my wife ana vitu vya ziada mbali tuuu,nimeamua sasa baaasi,natulia na mke wangu tuu na familia yangu, sitaki tena!offcource sikuwahi kumuudhi na nimekuwa nikifarijika mno ninapokuwa nae na pia hajawahi kunihisi, nashindwa kuelewa sijui ni pepo au nini kilikuwa kikinipeleka huko, heei..usijeanza kujiuliza nini kimenikumba,niko safi kimwili na kifya.sasa hapa napata taabu kwa wale niliokuwa nawafuata hawanielewi kabisa kuhusu maamuzi yangu,yes i messed up lakini sasa nahitaji kubadilika, naona kama nimekuwa huru zaidi siku hizi kwani sina tena haja ya kufichaficha simu,akili yangu pia imekuwa na muda mwingi zaidi wa kufikiria mambo ya kimaendeleo zaidi....
    wewe je?!
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hufichi fichi simu, hivyo vimeo vyenzako vimekuelewa?
    Nahisi umekiona cha moto huko!
    Au kipato kimepungua,
    Au umekuwa mkubwa sasa!

    All in all hongera kwa maamuzi yako.
    Usirudi tena ulikotoka, nyie ndo mnaozibia wanaotafuta wa kuoa wasipate.
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usigeuke nyuma utakuwa jiwe la chumvi kaka
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kulielewa hilo.hakuna aliekuwa mkamilifu.muombe msamaha mke wako,ila usimwambie sababu ya kumuomba msamaha.yasije yakazuka mengine.akikuuliza msamaha wa nini,wewe mwambie najihisi sikuwa the best husband kwako,mke wangu wewe ni mvumilivu nakupenda na nitazidi kukupenda,make it up kwa uliyomkosea kwa kumfanyia chochote kizuri.bora umegutuka mapema.kuna wengine huwa hawapendi kubadilika
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wengi wamefanya makosa mengi kwenye ndoa zao, cha muhimu ni kujiuliza walifikia stage kama yako, sasa hivi unajielewa, unajijua, ulikuwa umepotea na sasa ni kama umezaliwa upya, nakushauri endelea na moyo huohuo usibadilike tena.......kucheat ni kubaya sana hasa unapokuwa na family kipindi kile unakuwa hata hauko huru na simu yako ikiita riho inakupaa utadhani nini sijui, kuoga unaogopa....mhhh muombe Mungu akusaidie kwa hili mwenyewe hautaweza, vishawishi ni vingi sana
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kilambi i really hope your words are genuine...

    Hongera saana kwa kutambua makosa/madhaifu yako na kutaka kuyafanyia kazi..
    Hata hivyo inabidi uwe makini saana na furaha yako, sababu wewe ni mwanaume
    naamini kua you understand more than me jinsi ilivyo ngumu mwanaume kubadilika his
    true self... NDIO unasema kua umeacha, inatakiwa pia utafakari kitu gani kimekufanya uje
    katika uamuzi huo... ukitambua na kukubali hio ndo sababu then utajua jinsi gani daima
    ubaki faithfull kwa mkeo (yaani usishawishike tena...),
    umuhimu wa wewe kujua sababu ni kwamba itasadia saana katika kudumisha malengo yako.

    Sababu ambazo zina possibility kubwa wewe kurudia...
    • Umefumaniwa but ukaponyoka.. (ina maana usha ona kabisa kua jambo baya kama kupigwa kama mwizi lingekukumba au mkeo kujua)
    • Mwanamke ulompenda nje ya ndo kakutenda..(ina maana unaona bora tu ubaki na wife kuliko tapeli mwingine..)
    • Hali ya fedha imebadilika for the worse.. (aidha labda kazi umeachishwa/posho sitishwa/umebadili kazi n.k)
    • Na nyingine nyiiingi.
    Sababu ambazo possibility ya kutorudia...
    • You have fallen in love with your wife na kugundua she is the best.
    • Umepima afya inspite your ukipanga na carelessness umekuta afya ni nzuri.. Yaani no STDs
    • Umejitambua na ghafla kuhisi umekua mtu mzima na inatakiwa utulie...
    BUT what ever the factors nakuombea saana uweze simamia uamuzi wako for inapendeza saana watu wanapokua waaminifu dhidi ya each other.
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No one can screw your life, unless you gave them the screw driver!-by Gaga
    mimi napenda uelewe hii sentence......na wote wanaopenda matatizo kama huko ulikochomoka-muombe mungu wako sana akulinde.Kwani shetani ananjia nyingi...unaweza okoka hiyo usipokuwa na mungu karibu waweza ukatumbukia kwenye balaa jingine....mweke mungu mbele katika maisha yako mapya.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heshima zote zimwendee Mwanajamii1
     
  9. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuu.. yamekusibu yapi mkubwa huko duniani? manake katika hali ya kawaida ni aghalabu sana kwa mwanaume kuamua tu hivi hivi kuuacha uzinzi na kumgeukia wife.. Hongera sana.. Usiache kusali maana shetani hatoacha kukujaribu kama usipokuwa makini.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilambi ina maana umeniacha moja kwa moja.....si ulinambia utamwacha mkeo??? sawa bwana
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahhhah huna lolote kuna lilokusibu huko...suala la muda tu!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    pamoja na ukweli kuwa watakupopoa mawe wakitoka huko mafichoni walipo,ww ni mjanja coz umejistukia b4 hujastukiwa. hongera. Neema ya Mungu ina nguvu,nahisi maombi ya mkeo yamejibiwa. blv me, a woman knows, yaani ukiwa unamcheat anajua,sema hajui jina,sura wala mahali pa tukio.ila kujua moyoni tunajua,galz will back me up. uzuri tuna hekima,tunawaombea na kuwangojea mzinduke usingizini.
     
  13. s

    shoshte Senior Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hongera sana kwa kujitambua kuwa ulikuwa omepotea na sasa umepatikana
    Hamna kitu kizuri kama kuwa mwaminifu kwa familia yako utakuwa na furaha amani na
    siku zote mambo yako yataenda vizuri. Hivi mnajua ni kwanini hata makazini au kwenye
    biashara wanaume/wanawake ambao wanacheat hawaendelei?sababu ya vilio vya
    maumivu vya wenzao.Mwombe mungu akusaidie nawewe uwe na nia hiyo hiyo coz
    ulichokuwa unapata kule ni kile kile kilichopo nyumbani hamna tofauti utofauti ni kuwa
    ya nje unagharamia zaidi kuliko ya nyumbani
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna kubadilika hapa, mambo yatakwenda km yalivyo!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe???? hutaki mwenzako abadilike kwa nini?
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana mpendwa kwa uamuzi ulioufikia muombe sana mungu akuepushe na hilo pepo ulilokuwa nalo na umshukuru sana kwa kukuonesha kuwa hukuwa sahihi wengine huwa wanakuja kuzinduka huku pamekwisha kucha
     
  17. m

    menny terry Senior Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nyama ile ile mabucha tofauti! Mti uleule mbao tofauti! Kitumbua kilekile wapishi tofati! Hakuna jipya chini ya jua yote ni ubatili mtupu ni sawa nakujilisha upepo!
     
Loading...