Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuanzishe peoples square

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Feb 16, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,547
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kuna umuhimu wa kuwa na square hapa Tanzania ,hiyo iwe ni sehemu ya kukutana kwa wafurukutwa/wanaharakati wa maisha ya wazalendo wa nchi hii,huko Kenya kuna Kamukunji na Uhuru gardens,vilevile kuna square huko China,Uingereza,Urusi,Misri,
    Mara nyingi kwenye hizo square ndiko unapata Peoples Power,nawakilisha
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Tayari mnazi mmoja park ipo. Ama pale kwenye askari monument
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2:
     
  4. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoeni UDSM kuna level square ipo kwa malengo hayohayo ya kiuanaharakati.
     
  5. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    This is a pretty good idea. An open area at the Old Post office in Dar es salaam would do for Dar es salaam. It's small but might serve the purpose.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    haya yote yanawezekana kabisa..............lakini tunasubiri nini?.....mbona nchi za wenzetu walitumia mitandao namna hii na wamefanikiwa?.....................NIA TUNAYO, SABABU TUNAYO, NA UWEZO TUNAO PIA!
     
  7. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I feel it's best idea if the people's square is at or is close to city centre. Jangwani grounds or an open space at the Old Post office would do.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kibali cha Polisi utapata? Au unataka risasi zilindime kila mnapojitokeza pale. Pale ni karibu na bandari. Mnaweza kupigwa risasi kwa kuhatarisha usalama wa bandari na kutotii amri "halali" za polisi. Itakuwa salama kama ni Tandika, Kawe au Kimara. Kwa muda angalao.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio LEVEL,ni REVOLUTION SQUARE OR REV.SQUARE
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mnazimmoja si open square mpaka uombe kibali. askari monument no round about tu. Nafikiri mleta hoja alimaanisha sehemu kubwa iliyo huru ukisimama hapa unakuwa na immunities zote na unaweza kutamka chochote na usikamatwa ilmradi uwe eneo hilo.
    alimaanisha eneo kama Trafalgar Square pale jijini London, uingereza
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri ila kwa nchi isiyokuwa na demokrasia km Tanzania ni kujiandalia machinjio yetu wenyewe kwa kua askari wetu wanachukulia being askari km leseni ya ku-utilize ubabe wao!
     
  12. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo square si itakuwa na taarifa za kiintelijensia kila siku?.....hakuna atakayeweza kukutana hapo....maana hata nzi watahusishwa kwenye taarifa za kiintelijensia katika eneo hilo.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tusiwe waongeaji tuuu tufanye kwa vitendo haswaaa na kwa kudhamiria toka moyoni! Hii inaitwa kufa au kupona
     
Loading...