Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuanzishe Mafunzo ya Kijeshi Nchini Nzima Kupitia JKT kwa Watanzania Wote na Mchakamchaka Kila Siku

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SolarPower, Apr 6, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia Kesho Alfajiri (07/04/2011) na Muda wa Kuanza Kazi kwa Nchi Nzima Uwe Saa 9 Tisa Usiku wakati muda wa kutoka kazini ukiwa ni saa 12 Jioni kwa nchi Nzima.

    Na kila Mtanzania asome kitabu cha TOYOTA TALENT ambacho kinapatikana katika duka la vitabu hapa Mlimani City.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    naona umekuja kutuwekea tangazo la biashara.

    kinauzwa bei gani hiko kitabu?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nimeachwa solemba
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anafanya udalali huyo.
     
  5. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JKT kwa taifa zima haikuepeki. Bei ya hicho Kitabu kwa nakala moja ni shilingi elfu thelathini na tano.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Unaishi wapi wewe , maeneo mengine mida hiyo ya alfajiri ndiyo ya wakabaji
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na wasio na ajira?
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji flying psychiatrician kwenye jukwaa kwani naona post za baadhi kama hawa zinaelezea critic point ya mtu....

    Invisible pls do ze needful
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!
     
  10. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kesho ni Karume day. Mguu juu, labda uanze wewe kesho tutakujoin kesho kutwa.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kweli namimi nimekipata bureeee! Japo sio bure kihivyo kwani nalipa gharamaza net!! Kwahali ya tz ilivyo sasa kunaulazima wa mafunzo ya jkt kwa kila mtz yao yatakuwa nimaandalizi ya mapinduzi yahaki na yaumma! Mungu ibariki tz
     
  12. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Modes rudisheni hii mada kwenye Jukwaa la Siasa.
     
Loading...