Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuanze na Kova: Tusishirikiane Naye Kweye Polisi Jamii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 4, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimemsikiza kova akilamba miguu ya mafisadi kwa mtindo wa "mtumikie kafiri................"

    Hajui uchungu tulio nao kwa kuporwa haki yetu.

    Mimi nina mfano halisi: Makongolo Mahanga siyo mbunge halali wa Segerea, na hii kitu inanikera sana kila nikikumbuka.

    Tumfanye nini?

    Tusishirikiane naye kwa vyovyote katika mradi wake wa kifisadi wa Polisi Jamii.

    Hapo tutakuwa tumemmaliza.

    Au munaonaje?

    Bila jino kwa jino hawa hawatakoma.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo jambo hata mimi nakaribia kulikubali ingawa bado naendelea kulitafakari kwa kina.
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    SASA HAPO tunajikomoa wenyewe au kova vibaka watakapotuvamia?
    lets come up with intelligent ideas za kiuokomozi na sio hoja za kitoto.
     
Loading...