Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuanzapo Mahusiano mapya...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 31, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Katika vitu ambavyo sisi wanaume huwa tunakosea ni kati ya hivi.....
    Sisi wanaume tukiwa na mwanamke amabaye ni mpya katika mahusiano u
    wa tunaamini kuwa huyu mwanamke hayuko pekeeyake lazima kuna mwingine hivyo natakiwa kuwa mguu ndani mguu nje!!Lakini kumbe masikini yawezekana ukawa wewe ndo mwenye bahati ukakuta dada hana mtu au mahusiano yake ya hawali yaliharibika kutokana na tabia kama zako wewe uliyemtongoza na yeye hataki chovyachoya anahitaji wakwake wakujidai naye kila mahala!

    Pili Sisi huwa hatujui kama sisi ndo wakuwafanya wanawake waridhike wawe nasisi naasiwe na hamu ya mtu mwingine mpaka kufikia kutomtamani mwanamme mwingine na mwanaume mwingine akimtongoza aonekama kero fulani!! mwanamke ukimwonyesha kumjali kuwanaye karibu mawasiliano yakila mara na outing zakila jioni basi jua mwanamke hata kama alikuwa na boyfriend atamwacha kiaina nakukuta mapenzi yote kayahamishia kwako lakini hili wengi wetu tumekuwa hatulijui!!, wanaume tulio wengi tumekuwa tukijikita sana katika mapenzi ya hela/pesa,kukata pochi,kama ndiyo dawa yakumsogeza karibu mwanamke!!wakati unampa pesa yeye anaenda kumpa mapenzi yakweli mwanamume mwingine??wapi faida?Jiulize yule anakuzidi nini mpaka ushindwe wewe?/Mapenzi nikujaliana mapenzi siyo pesa!!Japo wengi wanawake wanathamini mkwanja kuliko pesa lakini bado unayo nafasi yakumbadrisha kutoka kwenye pesa akaja kwenye mapenzi ya kweli!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kuhusu mwanaume kumpumbaza mwanamke na asiwe na haja ya mwanaume mwingine yeyote, uko sawa 100%. Na outing sio lazma iwe ya double tree/hilton, hata mihogo ya coco beach ni outing tu. It is the thought that counts. Stop pushing the lovely ladies aways!
    Asante kaka kiiza
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Outing siyo lazima umpeleke mahali ambapo ni pa bei hata outing hata mkitoka mkatembea beach nakingine nikuepuka kumpeleka mpenzi wako kwenye vijiwe ulivyo vizoea hata kama ukimpeleka washikaji sikuhiyo unawatema unakuwa na mpenzi then you will see the difference!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    really? behaviour ya hawa viumbe siyo ya kupiga mstari kwa rula kiasi hicho... you can do every damn thing kwa ajili yao na bado ukaambulia vituko
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikwamba kila kitu hujakuharibika kutokana na wewe ulivyoanza!!!Lakini wewe ndo uko responsible ku handle issue nzima!!
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I like this thread
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hiyo ndo siri nzito ya kumfanya mwanamke awe wako tu. big up kaka kwa mwanaume mwenye akili timamu hatapinga hili kazi kwao
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Word!

    Umenena kwa kweli, ngoja nikatoe mtu out.
     
  9. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Good idea.Bora umeliona ukatusemea
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawa viumbe ni kama konyagi,ipo siku unaimudu na kuna siku inakutoa nishai........very unpredictable
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu nijinsi gani una hadle!!hata konyagi jinsi unavyokunywa ndivyoinavyokolea kichwani inatakiwa unwe responsibly!!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    nashangaa hii thread ali gonga likes ni mimi tu peke yangu
    why?
    hamuoni inastahili likes nyiingi?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    KakaKiiza maneno yako swadakta!
    Mbona mie sikumaind kumnunulia ticket Husninyo
    Dar/Chicago/Dar Just kumpigisha mswaki wa macho tu!
    Na hivi nampango kumpigisha mswaki mwingine far east soon, ni visa tu ndo ina urasimu.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Umemwaga mapwenti kaka... Wanaume mna nafasi kubwa ya kumfanya mwanamke atulie na wewe na asifikirie wengine.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    naomba ugonge nyingine kwa niaba yangu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    honey unanipagawisha. Vismol houses vyote nishavipiga chini.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    kwa niaba yako?
    wewe ni nani wangu labda?nikumbushe....
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    bosi wako.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    i like this... ; in as much as we would wish to be idealistic, we need to get real
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wonderfull kakakiiza,your exceptional!wanaume wote wangelijua hilo mbona tungenenepa?
    Mwanamke umleavyo ndivyo akuavyo..the problem wanaume wengi hawaamin kwenye mapenzi ya kweli na yenye u2livu wanachukulia isue ya kua na mpenzi zaid ya mmoja ni prestige!la hasha you can have a single woman na ukamtreat vizuri 2 the extent hatamani kupendwa na mwingine zaid yako..
     
Loading...