Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuangalie luninga gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rwechu, Aug 31, 2010.

  1. R

    Rwechu Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekuwa nafuatilia kwa makini taarifa za habari za Tv mbalimbali tangu kampeni zimeanza na nimeona yafuatayo.

    MLIMANI TV, Hii ndio Tv pekee ambayo imeonekana kuwa fair kwa vyama vyote na inatoa taarifa za kampeni zote zinavyoendelea bila upendeleo, habari yao inaanza saa moja na nusu jioni.

    TBC1, hii ndio Tv ya taifa lakini imeonyesha upendeleo wa wazi kwa chama tawala, hata wanapoamua kuongelea habari za upinzani hawaoneshi picha au wanaonesha picha zilizopitwa na wakati au sehemu ambapo wapinzani wana watu wachache kwenye mkutano wao. Kumbuka pale jangwani slaa alipokuwa anatafuta wadhamini walimuonyesha yeye tu tena kuanzia kiunoni kwenda juu kana kwamba alikuwa anahutubia hewa.

    ITV, Pamoja na mengi kuonekena mpiganaji lakini naona ccm wmeisha muweka sawa maana Jk na kampeni zake anapewa airtime kubwa mno na upande wa wapinzani hawana muda wakujua kinachoendelea.

    Chanel 10, Hii ndo kabisa hawana muda wakujua kampeni za wapinzani zinaendeleaje, wanaripoti za ccm tu, any way nadhani wengi wetu mnajua wamiliki wa sasa wa kituo hiki so haishangazi.

    Star Tv, Hii sijafuatilia kujua vizuri muelekeo wake maana habari zinagongana za vituo vingi saa mbili kamili so no comment.


    Wanajamvi manaonaje vituo vyetu vinavyotoa nafasi kwa vyama vya siasa?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka uko sawa, Mimi pia na mitazamo kama yako ila star TV huwa naangalia pia bado wana kawoga kadogo japo ni wazuri kwenye kusoma habari zilizoandikwa na watu wengine (Yaani kutoka magazetini). Mlimani TV mimi nadhani ni kweli wanaripoti wanachokiona kwa wote japo coverage yao ni ndogo na nadhani pia hawana staff wa kutosha kuweza kukusanya habari nyingi na sehemu mbali mbali.
    Ndo hivyo hao wengine wanaiogopa serikali ya CCM, kwa kifupi sio watu wa kuwategemea. Kwani wewe hukumbuki wakati TIDO Mhando na Kikwete wameanzisha kipindi cha rais kuongea na wananchi live ? Tido alikuwa kama katoto ka DSJ kalikomaliza juzi certificate ya uandishi habari.
    Wananchi sikilizeni BBC hawamwogopi mtu walee nimewapenda sana.
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dawa yake na sisi tuwe na TV, Redioa na magazeti yetu, tena ikiwezekana magazeti ya Kikanda. Kazi ya ukombozi ni kubwa eti, Je tupo tayari kubeba hizo gharama. CCM wanawajau watanzania wao linapofika suala la kutoa fedha wagumu kweli kwel,i ila kwenye harusi tuu.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaka nakuunga mkono, TBC ni wanafiki na kwa sababu wanasema , wanasupport vyama vyote wakati wanakipa ccm muda mwingi wa hewani
     
  5. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TBC huwa wananichosha na zile messages wanazozisoma!
    Zile msg ni cooked kabisa, genuine ni chache sana, na zote wanazosoma siku hizi ni kuwambia CHADEMA waache kampeni za matusi...

    Tido keshapoteza credibility yake...

    Politics zimefika mahala pake, tutaona mengi zaidi ya haya...
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mnakumbuka yale mauaji ya kimbali ya Rwanda!
    Vyombo vya habari vilikuwa mstari wa mbele kueneza chuki.
    Ndio ninachokiona kwa vyombo vyetu vya habari.
    wapo radhi wampambe mtu hata kama ni mchafu na ananuka. Ni nidhamu ya uoga na kujipendekeza.
     
  7. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    someni Tanzania Daima Mje huku JF mtafarijika
     
  8. Profesy

    Profesy Verified User

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wikiendi hii wakati wa kampeini za Chadema TBC wenyewe walikata matangaza juu ya kwamba Marando alikua anaanza kutaja majina ya Mafisadi wa EPA kama Majira ilivyoripoti. Yani Tido hapa kachemsha kwa kweli. Maskini Marine akapewa kichapo.:playball:
     
  9. D

    Dick JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isiyofungamana na upande wowote.:playball:
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tatizo la Mlimani TV nadhani coverage yake ni ndogo but hawa wengine bora kuangalia DSTV 301 catoons tu!
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Usiangalie
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inashangaza kuona pesa zetu za kodi zinatumika katika kukipamba chama kimoja hasa CCM,ila mapinduzi ya kweli hayaji katika kutoka katika TV,s bali kwa kampeni za nyumba hadi nyumba mpaka kieleweke.
     
Loading...