Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuandike taarifa za kweli,tuachane na ujinga wa 1 april

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sodeely, Apr 1, 2012.

  1. sodeely

    sodeely Senior Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wana jamii forum, watanzania sasa wana shauku ya kujua kile kinachoendelea kwenye chaguzi za leo..
    Tukikaa muda wote tuna andika taarifa za uongo,hatuwatendei haki..
    Kama ujinga waachieni magamba pekee..
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sikukuu yenyewe ndiyo imeishia hivyo saa 6.00 mchana
     
Loading...