Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuandamane kabla ya kamati ya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba wawili, Aug 24, 2011.

  1. B

    Baba wawili Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa JF members, mie ndo kwanza najiunga katika ulimwengu huu adimu but very crucial for today. Jamani ninauchungu sana na hawa wanaokiuka maneno ya mwl. nyerere baba wa taifa ya watu kuiweka serikali ya nchi mkononi mwao. Sasa kilichopo hewan ni akina Jaira na Ngelejibasi kwao wanaiweka nchi hii mifukoni mwao halafu kwakuwa mheshimiwa ni wa kwao mambo ni rahisi kama kudondoka toka mtini.
    Sioni sababu kwanini tusiandamane hata kabla ya bunge na kamati tarajali kufanya kazi, kwani tutakuwa wagumu kufanya maamuzi magumu mpaka lini? jamani inatosha sasa..........
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na siku ya maandamano awepo mkeo na hao wawili wako wawe mbele ili polisi wakiwaona wapate kigugumizi cha kufayatua risasi za moto.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / kwahiyo wewe ni mwoga wa kuitetea haki yako? Heri kufa kishujaa kuliko kufa km mzoga
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatutaki KAMATI juu ya hili; ikulu iwajibike haraka kwa kulidharau bunge na kuonyesha kutoona umuhimu wowote wa maoni ya wannchi kwa ujumla wetu. AHERI YA ULEVI WA GONGO KULIKO HUU ULEVI WA MADARAKA kama ambavyo imeonyeshwa na ikulu yetu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Sherehe ya Jairo ni harusi ya Ngeleja ni Kekwete, ila we kafiri uliyepositi hapo juu laiti ungetoa huo ukuda wako mbele yangu na nikakusikia ningepata mada kesi kwa sababu ningekuchinja kama mbuzi
     
  6. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dua la kuku.
     
  7. M

    Marcossy A.M Verified User

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    &#8206;"Think kiasi gani tumepoteza kama taifa, Kwa nini jasho letu linatumika vibaya hivi!
    TICTS, RADAR,NDEGE YA RAIS, SAFARI ZA NJE YA NCHI-UTADHANI YEYE NI WAZIRI WA MAMBO YA NJE, TWIN TOWERS BOT, MIKATABA ISIYO NA TIJA KWA NCHI(Madini), KAGODA(EPA), MEREMETA, RICHMOND/DOWANS, WAKUU WA MIKOA na WILAYA(Hao ni Watumishi wa CCM), IPTL, NA MINGINE MINGI...
    TUAMBIANE KUWA... SIKU TULIZOSUBIRI, KUVUMILIA, KU...TESEKA NA HATA KUDHARAULIWA KWA AIBU ZIMEKWISHA: NAPENDEKEZA
    JUMATATU HII 29 AUGUSTI 2011 ITAKUWA SIKU TAKATIFU KWETU SOTE KUONESHA UZALENDO WETU KUITETEA NA KUITUKUZA NCHI YETU KWA KUONESHA KWA VITENDO KUCHUKIZWA KWETU NA MAOVU YOTE TULIYOSHUHUDIA KWA ZAIDI YA MIAKA 30 SASA! NJOONI KILA MMOJA KWA BARABARA YAKE KWA AMANI NA UMOJA WETU TUELEKEE MNAZI MMOJA. WALIOKO MIKOANI WAELEKEE OFISI ZA SERIKALI MIKOANI, NA WILAYANI KWAO.Amini katika Mungu! Amkeni, Toeni sauti, Nchi inakwisha.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hatuwezi kuandamana kupitia kwenye keyboard.
     
  9. B

    Baba wawili Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchawi si kuwanga usiku tu, wawili wangu na mama yao haiwapendezi kuona wachache wanagawana mamilion ya utajiri wa watanzania huku zipo jamii ambazo hata kupata msosi mmoja tu kwa siku ni kazi. wacha wawe wajeshi wa kupigania haki ya mtanzania anayetambua haki zake kuliko kuzeeka wakiwavumilia hawa wanaoifisadia nchi na kutudhalilisha watanzania wa ukweli.
    Ama we jamaa si mtanzania?
     
  10. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumtafute Luhanjo tu, tukimpata kichwa chake halali yetu.
     
  11. N

    Nsengimana Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Naunga mkono hoja,jamani wanajamvi naomba tuwahamasishe ndugu na jamaa,saa ya ukombozi ni sasa,mapinduzi huanza na watu wachache,hebu na yaanzie hapa,thread hii iwe moto wa ukombozi dhidi ya wadharim na walevi wa madaraka,hiyo jtatu na tujitokeze kwa wingi mitaani.
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ninaelewa unachomaanisha, woga wa kufa kwa kuwa askari wetu
    hawaoni taabu kutumia risasi za moto siyo?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sishangai bunge kudharauliwa maana wengi waliopo mule ni watetez wa serikali sasa serikali ishajionea ni kawaida matokeo yake ndio haya
     
  14. H

    HOJA YANGU Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja hii ya kujitokeza kwa wananchi wote na kuelekea ofisi za serikali, lakini nafikilia kwamba muda wa kujipanga na kufanya hivyo hautoshi. Naamini ni wananchi wengi sana hasa vijijini wamechoshwa sana na hali hii ya maisha. Nakubali kuwa simu zetu, kompyuta zetu na vipeperushi vinavyopita na kusambaa kwa kasi vikionyesha baadhi ya wabunge kuonekana wakisinzia bungeni, michoro na vikatuni vinavyoonyesha uozo wa serikali yetu, miundombinu chafu na kila aina ya uozo wa serikali, ni njia sahihi kwa sasa inayowafikia wananchi hasa vijijini kwa haraka zaidi. Hata hivyo nafikiri mpango huu ukiandaliwa vizuri na wananchi wakaelimishwa vizuri nia na madhumuni ya kufanya hivyo naamini kutakuwa na mafanikio makubwa katika maandamano hayo.
     
  15. B

    Baba wawili Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa wewe ni mjomba ake na Jairo, na huwa anakutuma kwa ngeleja na JK hivyo unashiriki bashasha zao. Hao polisi si wale wale japo w
    anaishi kwenye viota vya mabati huku wanaochumia kivulin hulia kwenye AC, NAHISI WEWE SI MTANZANIA WA UKWELI, tafadhali ambatanisha cheti chako cha kuzaliwa kwenye ujumbe ako.w
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama 2sipo andamana basi watz tusubili kushikwa masaburi yetu.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja,tena maandamano haya yakiratibiwa na kuongoozwa na wanaharakati itapendeza zaidi. Maana wakianzisha wanasiasa serikali haichelewi kuyabatiza kwa jina la taarifa za kiintelijensia.
     
  18. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    na kawaida wanaokua na midomo mirefu ya kuchochea maanadamano hawasogezi pumb..... zao ila wanakimbia kwani we unashindwa kwenda peke yako wala sio nidhamu ya woga bali tunabidi tuelewe kua tatizo la kiuchumi lipo ktk kila pembe!
     
  19. M

    Milindi JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Akili yako unatakiwa kwende Mirembe
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    lini ssa na tunaanzia waapy...............???
     
Loading...