Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuambizane waungwana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtaratibuuuuuu, Sep 21, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke/mume /gal or boyfriend anafanya kazi na wenzie weengi ila anakuwa na ukaribu na mdada/mkaka ambaye anamsifia sana kuwa ni mchapakazi na wako kaaribu haswaa.Kazini wako ofisi 1 na wanashinda kutwa nzima wote ila wakitoka kazini wanachat mpaka saa 4 ucku na wkend ndo kuutwa nzima,hivi hawa watu hawamalizagi kazi mpaka waendelee kuchat mpaka hom?
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna kazi moja ambayo bado hawajaianza, wako wanaandaa mikakati jinsi ya kuifanya!
     
  3. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo nalo neno
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread kweli?
     
Loading...