Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuagane mapema wana MMU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, May 11, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hili ndo jukwaa la mahusiano na nadhani ni sahihi tukiagana hapa...

    Wikiend hii JF haitakuwapo hewani kama tunavyofahamu. Nitawamis sana wana JF wote, but more seriously wanaMMU...

    Wishing you nice weekend,,,
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    okay, good; nilifikiri na wewe unataka kuanika challenges za JF halafu utangaze kuachia ngazi kama nani tena yule.... aaah, sorry nimemsahau
     
  3. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    heri yako wewe ulokumbuka ni nishasahau ati, haya weekend njema kwako wewe na wanajf wote
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahaha... Ulisikia wapi mwanaume anakimbia challenges?!!!
     
  5. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Kumbe 12th may ni kesho. Poa bwana.Panapo majaliwa tena 15th tutakutana.Enjoy ur tm guys.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    c u if God wishes, will mic u Tuko
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...