Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuachieni CHADEMA yetu mrudi CCM mkapumzike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Nov 8, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siasa za upinzani siyo kitu rahisi kama ambavyo wengi mnavyofikiria na hasa ktk mfumo huu ambao chama cha siasa(CCM)
    basically kinaendesha mahakama, jeshi la polisi, usalama wa taifa na tume ya uchaguzi. tulioingia upinzani tulikuwa tunajua
    kuwa tutalala jela ili kuuondoa mfumo wa namna hii siyo rahisi na tulikuwa tunajuwa jela itakuwa ndio our second home, hii ni
    historia inajirudia kwani wenzetu libya, misri na Tunisia walipita huku huku tu tena yao ilikuwa ngumu kuliko yetu kwani
    Ghadafi alikuwa na polisi wengi, majeshi mengi na usalama wa taifa na mabilioni ya kumuonga kila mtu nchi nzima ukilinganisha na hii serikali yetu ambayo haina uwezo hata wakulipa wafanyakazi wake mishahara hiyo midogo ya kujikimu.

    wale wote mnaojaribu ku second guess maamuzi ya chama nendeni CCM kama akina Kaburu, Akwilombe,shitambala na wengineo mkavalishwe rasmi jezi za mafisadi yaani kofia ya njano na shati la kijani ili nawe uwe kama wao wakupe na maiki uitangazie dunia kama CCM ni chama safi uwe mnafiki kama wengine wengi walio ndani ya CCM. HATUTAKI SIASA ZA KINAFIKI NDIO MAANA TUKO TAYARI KWENDA JELA KULIKO KUWA MNAFIKI. ushindi ni wetu makamanda unapoona ugumu basi ujue ndio ushindi unakuja hivyo kaza moyo funga buti tusonge mbele kwani WE HAVE NOTHING TO LOSE BUT OUR CHAINS(mikataba michafu tuliovishwa,ufisadi,katiba chafu,na watawala makatili wanaoabudu nguvu ya dola kuendeshea nchi)
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ccm ni sikio la kufa hawawezi kuyajua yote hayo wanachofiri wataiongoza Tz milele jambo ambalo ni ngumu chini ya hili Jua
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu tutastick na chadema mpaka kieleweke
     
  4. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bora askari mmoja mkakamavu kuliko kumi waoga
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Politiki tuko pamoja mkuu umenena,waoga,wenye wasiwasi watupishe,kama jana watu wengine wako hapa hapa Arusha lakini wanaomba update toka uwanja wa NMC.
     
  6. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena waondoke mapema kabisa!tubaki na chama chetu,
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana mkuu. Wenye kuhusudu jezi na ufisadi wabaki hukohuko kunako abudiwa ufisadi.
     
  8. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mimi siondoki n'go. Nikiacha Chadema labda ajiunge Riz 1 na babaye nitaondoka ila kwa sasa patamu sana, na mwanachama wa kweli ni yule aliyeshiriki taabu zote za kutafuta haki hadi ipatikane. Ccm imechoka maana wanaoijua ccm wameshatoweka wamebaki wanafki akina Kingunge
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi Mwl Nyerere akifufuka akute ccm ina mtu anaitwa riz 1 na mwingine anayepaka maparachichi usoni si atakimbia na kuikana ccm? Jamani Chama watu wote wana sura za kwanini?! Hii inasikitisha sana
     
  10. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna ndugu yangu tangu alipoanza kuvaa nguo za kijani na njano,afya yake imekuwa mbaya nasikia zina mkosi,nuksi
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mapinduzi njia ngumu, tena ngumu sana! Toka leo alfajiri tumeshuhudia wanaharakati uchwara eti wakitishia kujitoa kwenye hzi harakati.
    Ahsante kwa hii thread mkuu,
    MAPINDUZI NJIA NGUMU SANA ZAIDI YA UKWELI
     
  12. l

    lyimoc Senior Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kirahisi chini ya jua mabadiliko hayawezi kuja kirahisi ni lazima tugharimike sana sasa ni mbele kwa mbele mpaka ccm ipige chini hakuna kurudi nyuma viva dr Slaa viva CHADEMA ushindi upo
     
  13. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja sana makamanda ni mbele kwa mbele. Haturudi nyuma mpaka kieleweke.
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli kazi ipo maana ni kama nchi haina uongozi kwani hawasomi alama za nyakati na hawatumii busara.
     
  15. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa mkuu.CHADEMA watawekewa vikwazo vya kila aina lakini Magamba watambue kwamba NGUVU YA UMMA haishindwi.

    ''Better is at the end of a thing than its beginning.''

    Pamoja tutashinda.
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    100 % naunga mkono hoja, mapambano ya makamanda wetu yanatutia nguvu na ujasiri wa kudhubutu binafsi ujasiri ulioonyeshwa na makamanda Arusha unanipa matumaini sana, naiona CDM iko next level na future nzuri.
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,781
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Ukweli huu. Tanzania ni de facto one party state. It is legally impossible kwa upinzani kutwaa madaraka kutokana na sheria na practices ziliowekwa na waliomanage transition to "multi party politics" . Mambo mawili ndiyo yatanusuru nchi hii kutoka party dictatorship:

    1. People driven constitutional reform/review process

    2.Orange revolution kama the spring revolution ya Arabuni,
    fuelled by activism.


    Change is inevitable, We are at crossroads which path we as people choose to follow only time will tell.
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe chadema nayo ina wenyewe kama ccm?
     
  19. M

    Mwadada Senior Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wazi hakuna ukombozi unaopatikana kwa kupewa mkononi bila jasho hata damu inapolazimu. Makamanda wa kweli wataonekana wakati huu tunao uanza ambao ni mgumu, wenye kuitaji kujitoa kwa moyo wote, kwani ukombozi ni kujitoa kwa yote. Hapana kukata tamaa ktk kutafuta haki,wakati ndio huu,wakati ni sasa.
     
  20. brightrich

    brightrich Senior Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapaka maparachichi usoni na bado kichwa chenyewe ni cha nazi! tena nazi yenyewe ni KOROMA, yaani Wadanganyika tuna kazi kubwa sana, wapo kwa maslahi yao tu! Ila iko siku yote yatapita! Hata Gadhafi alifikia mwisho wake!
     
Loading...