Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuache utani ana sura mbaya akiwa anasema uongo bungeni tena kwa hasira

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Apr 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Hii sio sura mbaya, hii ni sura ya wanaume wapiganaji iwe msituni, sebuleni au chumbani. Mimi nina wasiwasi na utendaji kazi wake na si sura
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    sasa wewe chumbani unamkasirikia nani na kwanini unakasirika?
    Nyamm! nyamm! nyamm!
     
  4. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, ameumbwa hivyo na Muumba, unless unataka kukosoa kazi ya Muumbaji. Kama wewe uko sawa sawa ktk kila fani, basi mshukuru huyo huyo Muumbaji.
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ukiwa mpiganaji wakati na muda wowote waweza kupigana. Naongelea kupigana (upiganani), hapa hakuna kuchagua sehemu kwasababu askali hodari hachagui pori. Narudia mimi nina wasiwasi na sababu za upiganaji na sio upiganaji wa Mh. mwenye sura ya upiganaji
     
  6. j

    jloss Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunachoongelea na kuangalia ni utendaji wa kazi sio sura , weye wamtaka sura ili nini? NA pia pale sio mahala pa maonyesho vinginevyo labda weye una madhaifu mengine ambayo sisi hayatuhusu na si mahala pake hapa
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huwa namshangaa yaani anaogea kwa ukali utafikiri anagombana.au ndivyo alivyoumbwa jamani
     
  8. N

    NNYAMBALA Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka awe na sura nzuri kwani yeye Demu?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Sijui kama anamaanisha....
     
  10. z

    zayat JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe sura yako nzuri ?
     
  11. Kingvictor87

    Kingvictor87 Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    haya bwana rais wako c ana surj nzuri?!haya sasa katufikisha wapi na sura yake nzuri?
     
  12. Rabin

    Rabin Senior Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona sura ya kawaida sana hiyo, je angekuwa SW tysn
     
Loading...