Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache ushabiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kafuta, May 24, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nami mbaya kwa raia wa libya..kat ya gaddaf na nch za magharib (marekani)?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    to late to diskas dis
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tunaongelea ya TARIME, usituletee mambo ya magamba hapa!...kweeeeeek!
    Pilipili usizozila zakuwashiani?
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeamkaje?mzima kweli wewe?
     
  5. delabuta

    delabuta Senior Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mjibuni ni gadafi kwa kudhani libya alizaliwa yeye tu kuwa kiongozi. kama ccm wanavyofikiria.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni Gaddafi kwa kung'ang'ania madaraka katika miaka ambayo ni umri wa mtu mzima.
     
Loading...