Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache ushabiki katika hili jamani,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Apr 22, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi umkute mmeo/mkeo anaigiza kwa jinsi hii, utachukua hatua gani?[​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haina mjadala, hapo amevuka mipaka, nani bora asiwe na kazi akae nyumbani, sitamshindwa!
    This is too much for the eyes only!...it ushers some next organs to take part!...sasa sijui ni viungo gani vitakuwa employed!:angry:
     
  3. J

    JituParaTupu Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii kamwe haikubaliki! This is too much!
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    ntaangalia kama kuna mshiko wa maana ntamchunia ntakacha pembeni kidogo ili nisije kuuwa kabisa..............c unajua cc wachagga.....
    watu wanapoigiza huwa wanaweka hisia zao za kweli pembeni kwa hiyo sitokuwa na hofu kabisa....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    uzuri hakuna mwenye ndoa hapo...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umasikini mbaya sana jamani..
    Huyu mwigizaji mgeni wa fani anajitahidi kufanya kila awezalo ili asimwagwe next scene!
    Kukosa professionalism ni kubaya kama ukoma...unaishi unategemea huruma, na hatimaye unafanyishwa kitu ambacho katika hali ya kawaida huwezi kuimagine!..
    Anyway...tuombe Mungu!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha kwa hiyo tamaa zikiwazidia wanamegana?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna mwanamme amuone mkewe anaigiza katika mazingira hayo avumile

    sijui ...vipaja nje ukienda zaidi unaweza kuona na mengineyo:angry:
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hata mira zetu haziruhusu hali kama hii, sijui BASATA wako wapi siku hizi,
     
  10. d

    damn JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    how, your pic is invinsible
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    FL1, hata mimi siwezi kuvumilia mume wangu kuigiza katika mazingira hayo. ni kutiana majaribuni tu.
     
  12. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa mtazamo wangu naona kama jamaa anaiona kitu laivu hapo. Sisi tunaangalia kutoka kwenye angle ya mpiga picha ila huyo staa wa maigizo anaiona mbumbuli yoote maana hata kufuli hawaweki siku hizi.

    Km gf wangu napiga chini.
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Jamnai mbona picha hiyo haina tatizo lolote kulingana na watu wanavyotakiwa kuigiza, sasa wewe na akili zako unaoa mwigizaji , halafu unapata pressure si una matatizo?





    Angelina ana ndoa safi kabisa

    [​IMG]

    Kazi kwenu!!!!!

    Personally mke wa kihivyo sina hata muda wa kuwaza kumuoa, pressure sitaki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bright

    Bright Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Globalisation imekwisha chukua mkondo wake hapo.
     
Loading...