Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache Unafiki na Uzandiki: Miaka 50 ya Tanzania ni Mpaka 2014! Miaka 50 ya Tanganyika ni 2011!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Thomas David, Dec 7, 2011.

  1. T

    Thomas David Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ya Tanzania ni Mpaka 2014!

    Miaka 50 ya Tanganyika ni 2011!

    Historia ni historia....huwezi ukaibadilisha.....ukijaribu kuibadilisha unaharibu maana ya historia yenyewe

    Tuache huu unafiki na tuwaonee huruma watoto wetu wanaojifunza historia na kuielewa vizuri nchi yao....ilikotoka na inakoelekea.

    Hii hofu....hofu ya muungano.....

    Hofu hii....sidhani kama itatufikisha mbali.

    Tunashindwa hata kuhoji yaliyo ya msingi kabisa.....bila shaka zidumu fikra za mwenyekiti bado yaendelea kutamalaki katika vichwa vya watanzania.....

    Lakini na waandishi wetu wa habari wamepotoka kiasi hiki?


    Tumekuwa mazuzu kiasi hiki?
     
  2. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    You are very right
     
  3. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sawa kabisa kaka, huo uhuru wanaosherehekea leo hii ni wa nchi gani?Tanganyiaka au Tanzania bara? They have to bring back our Tanganyika before we do that.Come on people!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wahenga walisema, "mwamba Ngoma huvutia kwake" na pale mnapopiga makelele Wazanzibari tunaposema kuwa ZANZIBAR NI NCHI?

    Nimefurahi kuwa mtowa mada katumia neno unafiki. Ama kwa hili la Muungano wenzetu sifa yenu ni hiyo, ni Wanafikiiiiiiiii!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mambo ya zidumu fikra za mwenyekiti hayo.

    UWT wanaita Umoja wa Wanawake Tanzania wakati ukweli si hivyo.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    and the controversy continues...............

    kumbe hata Tanganyika haipo?

    sasa hizi sherehe ni za jinamizi?
     
  7. m

    mjaumbute Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi hili linanichanganya . Nafikiri sisi wapenda Tanganyika tutatumia mwanya wa Katiba mpya kurudisha Tanganyika yetu. Piga uwa garagaza mpaka Tanganyika irudi,Hii Tanzania ndio inatuletea umasikini zaidi.
     
  8. m

    mjaumbute Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi hili linanichanganya . Nafikiri sisi wapenda Tanganyika tutatumia mwanya wa Katiba mpya kurudisha Tanganyika yetu. Piga uwa garagaza mpaka Tanganyika irudi,Hii Tanzania ndio inatuletea umasikini zaidi.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Katika uhalisia hakuna nchi inaitwa Tz bara,hiyo ni ya kufikirika.Znz + Tngk=TANZANIA.Hiyo Bara ilitoka wapi?
     
Loading...