Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache tabia hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGUVUMOJA, Aug 2, 2011.

  1. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa baadhi ya members kuanzisha thread za kichokozi na hasa zinazoudhi pia wengine posts zao zinatoka nje ya mada husika.
    Tubadilike ndugu zangu.
    Ni vyema tukahabarishana matukio muhimu na pia kuleta threads zenye maana/faida kwa jamii yetu.
    Nawasilisha.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binadamu hatuko sawa,unacho fikiria wewe si sawa na mwingine(uhuru wa kuongea ni muhimu)
     
Loading...