Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache siasa katika elimu ni hatari.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkulia, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mkulia JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Imekuwa ni jambo la kawaida kwa nchi hii kuingiza siasa hata katika maeneo ambayo siasa haitakiwi kabisa. Hivi sasa ni kawida kukuta taaluma ya utabibu,kilimo na hata elimu ikiendeshwa kisiasa zaidi. Miaka ya hivi karibuni taaluma ya ualimu pia umevamiwa na wanasiasa na kuendeshwa kisiasa zaidi. Kwa mfano katika shule za msingi kuna mafunzo ambayo huendeshwa na chuo kikuu huria ambapo mwalimu wa daraja la lllA anaweza kujiendeleza na kupata Stashahada,Shahada na shahada ya uzamili kwa kutumia cheti chake cha ualimu daraja la llla pasipo hata na kuwa na cheti cha kidato cha VI. Pia mwalimu huyo akifaulu mafunzo yake mathalani ya Shahada wanam-regard sawa sawa na yule aliyehitimu kidato cha lV,cha VI na kwenda chuo kikuu akasoma BAED/BED kwa miaka mitatu au zaidi. Hakika huku ni kudhalilisha taaluma ya ualimu na elimu yenyewe. TUJADILI.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa serikali hii ya wezi na wanyang'anyi,usitegemee hata siku moja kuona mabadiliko katika elimu,maana wanazingatia ulajitu.tanzania ya jana ilibarikiwa kuliko ya leo.
     
  3. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hapa umegusa tatizo mojawapo la kushuka kwa kiwango cha elimu kwa hatua zote.
     
Loading...