Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache Njaa Tujenge CHAMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BABA JUICE, Nov 19, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wabunge wa chadema ndio hao wameshaingia bungeni....napia wameanza kuingiza pesa kwa vikaoo wanavyoingia...watu huku mitaani wameshaandaa shida zao...jamani ndugu zanguni tuwaache kwanza wabunge wetu wapumue tusianze kuwaomba pesa na kupeleka shida binafsi za kutaka usaidiwe pesa....akisema hana unaanza majungu na kuanza kuponda chama kwasababu ya maslai yako binafsi....ndio wanapata pesa basi tusiwape stress washindwe kufuatilia hoja za msingi na kuanza kufikiria shida zako binafsi...tuwape nafasi zaidi wapumue na wachanue ili wapate nguvu na watuwakilishe zaidi.....kama tuna nia ya maendeleo na mabadiliko tuzidi kuwapa support wabunge wetu na madiwani....najua pesa za maendeleo za baadhi ya majimbo na mikoa zitacheleweshwa au kubanwa ili ccm apate sababu 2015....maendeleo huletwa na wananchi serikali ipo tu kutunyonya zaidi...tuangalie viongozi wachache wenye nia na sisi twende nao...hawa wenye kasi kuna siku tutawakuta na kuwaukumu..I humbly Submit
     
Loading...