Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache mzaha jamani!

Discussion in 'Sports' started by Jacobus, Apr 25, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    tff ilielekeza vilabu vyote viajiri wasemaji wao lakini hivi karibuni naona hii haifanyiki hasa klabu ya simba.
    Sasa hivi kila kitu utamuona mwenyekiti wao anauza sura kwenye vyombo vya habari. Huu si wakati wa kampeni hebu waandishi wa habari fanyeni mgomo mara ajitokezapo kuzungumza masuala ya klabu hiyo, mwelezeni mnamtaka msemaji wa klabu na si kuleta politiki tu.
     
Loading...