Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache kuwaabudu wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 10, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,144
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Hii si Muchezo: Katika utafiti wangu mdogo nimegundua watu hapa nchini wanawaabudu wanasiasa.
    Wengine wanaabudu kwa kujua lakini wengine matendo yao tu yanashuhudia kuwa wanawaabudu.

    Hao wanasiasa ni watu kama sisi tu, wanaakili kama sisi, wanahitaji kula kama sisi. Hawawezi hata siku moja wakawekwa katika kiwango cha yote katika yote.

    Eti wao wakisema chochote tukubali? Tusiwaweke kuwa wenyewe ndio mambo yote. Sometimes wanachemsha na wale wanaowaabudu wanajikinga kwa kusema hao ni watu makini.

    Umakini gani bwana huo, kama kaboronga kaboronga tu. Kuna mifano mingi tu ya wanasiasa. Haijalishi upinzani au tawala.

    THE TRUTH SHALL SET YOU FREE.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii imeota mizizi ktk nchi iliyoonyozwa na chama kimoja cha siasa tangia uhuru mpaka sasa kama ilivyo ccm Tz!
     
Loading...