Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuache kuongeaa hack huwa inafungwaaa jamanii tuwe makini

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, May 3, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hope mko poa kuna kitu nataka tushirikishane ivi kuna haja ya kujifanya mjuaji wakati aujui nasema hilo sababu kuna jamaa humu ndani alitoa taarifa kuwa anataka elfu tano ndo atoe ujanja wa internet huo si ujanja hauwezi kujua unaowatumia wanaweza kuwa ni hao hao voda au tigo. wewe kama umepata mpe unaemwamini haifai hiyo wakubwa kupiga sana domo tunaishia kufungiwaaa khaaa we mtumie unaemwamini bhana na kuuza ni ujinga hatupo sokoni hapa aaaagh eti enthemiza na chief mkwawa mngekuwa mnatoa hack kwa ela si mngekuwa kama lowasaa na mafisadi wengine NAWASILISHAAAA KAMA NIMEKUKERA SAMAHANI
     
  2. c

    chalienet Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndilo neno! Jamaaa kaanza kujua leo huyo na kujua kwenyewe kwa kusikia tu.
     
Loading...