Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache kununua bidhaa kwenye Maduka ya Wapemba.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, May 8, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo tumeshuhudia jinsi Watu wa Zanzibar walivyothubutu kuchoma maduka ya ndugu zetu wa bara huko kisiwani Unguja. Kama ilivyo ada ya watz hasa wa bara hatuna cha kufanya natumebakia kulalama bila kuchukua hatua yoyote.

    Kwa kuanzia ili kuonyesha hasira zetu nashauri tuache kabisa kununua bidhaa toka kwenye maduka yoyote yanayomilikiwa na watu wa asili ya Zanzibar. Kama wataendelea na mchezo wao wa kuwaonea ndugu zetu wa bara huko Visiwani tuchome moto maduka hayo na nyumba zao.

    Nawakilisha
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mwarabu wa Pemba,

    Si mali kitu wale
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Muungano uvunjike, let them die
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    lm sorry 4 u you are just a simple puppet, go to hell idiot
     
  5. h

    hahoyaya Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hivi, sis watanganyika tumelogwa na nani? kwa nini tunageuzwa tambara la deki!!!! kesho naanza rasmi, hakuna kununua kitu kwa mpemba...watakula jeuri yao
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wafilisike wafie mbali hao wala halua
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tusilipize baya kwa baya.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Xenophobia mbaya sana usiombe yakukute
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wana roho mbaya kweli.....
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli, japokuwa ni wabaguzi sana, utafikiri ni jamii ya akina marehemu Osama bin Laden!
     
  11. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Xenophobia?!
     
  12. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Xenophobia is defined as the
    "hatred or fear of foreigners or
    strangers or of their politics or
    culture".[1] It comes from the
    Greek words ξένος (xenos),
    meaning "stranger," "foreigner"
    andφόβος (phobos), meaning
    "fear."[2]
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    MS si ulidai kupitia Gazeti la MwanaHALISI kwamba umefungiwa maisha na JF, umetokaje?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wao wachome moto maduka ya ndugu zetu sisi tususie kwanini tusifikilia kuchoma na sisi kama waivyofanya huko unguja maana wanasema dawa ya moto ni moto...Mkuu niambie maduka ya wapemba hapa Arusha yako pande zipi Dar najua yamejaa...
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Arusha hamna maduka ya wapemba huku hawawezi toboa huoni wahindi wenyewe wanakimbia!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Roho za visasi sio roho nzuri.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pana wakati huwa inatakiwa kutowa mfano LIVE kwa hawa watu ndiyo watajua nini maana ya kucheza na Tanganyika.

    Ukiwaachia hivi, watatutia vidole machoni na sisi tunachekacheka tu.......

    Walau tuanze kwa kususia maduka yao. Ninasema sintanunua tena bidhaa kwa Wapemba.
     
  18. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mnajua kinachonikera ni nini? most of the topic hapa haziwafikii wale wa uswahili ambaye kila kitu ananunua kwa huyo mpemba, ni nani atafikisha huo ujumbe? lazima tupate muwakilishi wa kufikisha huu ujumbe uswahili au kama vijarida vitengenezwe vipelekwe uswazi kuhamasisha watu kufanya mgomo :A S-frusty:.

    Mtoa hii Thread u r fricking genius:cheer2:
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :llama::llama::llama::llama::llama:Wamesahau kuwa Mtikila na sera yake ya uzawa bado wapo? Kwanini wanasahau kuwa duniani hakuna mtu anaweza kuishi kama kisiwa. Akuanzaye......? Jibu mnalo maana tumewabeba sana viumbe hawa marhuni.:llama::llama::llama::llama:
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe kwenye red ni asili yetu wabongo:-
    1: Tukiibiwa kwa EPA, KAGODA, Deep Green, Meremeta-tunachekacheka,
    2: Tukiwekewa mikataba mibovu ya uwekezaji uchwara-tuanchekacheka,
    3: Tukidanganywa maisha bora kwa kila Mbongo tutapata-tunachekacheka,
    4: Rais akichagua Waziri, mkuu wa Mkoa/Wilaya demu wake-tunachekacheka tu,
    5: Mtoto wa Rais anakuwa na madaraka yasiyoeleweka kitaifa-tunachekacheka tu,
    6: Mke wa Mkuu wa kaya anatumia rasilimali za Taifa bila utaratibu-tunakenua meno,
    7: Mahakama zinawaachia wauwaji vigogo kwa faini kiduchu-tunachekacheka tu,
    8: Magamba yanachakachua matokeo ya uchaguzi-tunachekacheka tu,
    9: Hali ngumu ya maisha na shilingi inaporomoka kila siku-tunachekacheka tu,
    10: Umeme unafanywa kama siyo haki ya raia-tunachekacheka tu,
    11: Kodi kwa wafanyakazi (PAYE) inawekwa kuubwa-tunachekacheka tu.
    12: Sukari na petrol zinapandishwa watakavyo-tunachekacheka tu.
    13: Wazenji hawatutaki kwao-tunachekacheka tu
    15: Rais kwa kutuona hamnazo, naye anatuchekea chekea tu!
    16.....Endelea!

    Hivi nani katuloga? Hivi lini tutasema HAPANA-HATUDANGANYIKI?
    Lini tutafanya maamuzi magumu kukomboa nchi yetu toka kwa mawakala wa mafisadi?
     
Loading...