Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache kuiga mambo ya wazungu..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Dec 22, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hapa JF kunadondoka snow? kwa nini isidondoke mvua?
     
  2. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini inapendeza ki ukweli.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wee koma komaa (JOKES).

    Yaani na mafuriko yote hayo, bado wataka Mvua hadi JF? Uzuri wa Mafuriko ya Dar ni joto linakuwa kali.

    Ingelikuwa kule kwetu Kamchatka, hehehee Tatiana utamkimbia :)

    Ila sema hapo ni mwendo wa Vodka na Kalubasa kwa saaana, mkipozea makali ya Mafuriko na baridi.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha lol
    imenibidi nicheke kwa kweli loohh
    dahhh Ivuga kwa hiyo snow ni mambo ya wazungu tu??
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mlima kimanjaro now unadondosha snow
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mambo ya thikukuu haya mkuu.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    habari zenyu wakuu?
     
  8. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe tu ni Saint Ivuga unategemea kuona nini??
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haiwakilishi Wazungu pekee, kule Makambako hivi sasa baridi mpaka vi-snow flakes vinajitokeza. Moshi nako baridi ya ajabu. Wahisani wetu wa Kichina wenye asili ya Tibet walio ndani ya nchi yetu nao kwao huko sasa hivi inadondoka... aaah, nimesahau, Dodoma hakuna mvua! Lol :biggrin:
     
Loading...