Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache kufukua makaburi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Priest, Jul 8, 2011.

  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Waziri wa Muungano, Mhe. Samia Hassan Suluhu, leo jioni wakati akifanya majumuisho ya matumizi ofisi ya makamu wa Rais, mazingira na Muungano, amesema kuwa tuache kufukua mambo ya Muungano na jinsi ilivyokuwa, kwani hata mtoto hakosi kasoro.

    Hivyo tuulee muungano wetu mzuri na mchanga, kwa manufaa ya kizazi kilichopo na kijacho..

    source.TBC1 Bunge jioni.
     
  2. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemuona,kwa tabia hii ya viongozi wetu muungano ni bomu linalosubiri muda ufike lilipuke ngoja tuone wazenji watasemaje
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunaona magamba na waliotumwana magamba kwenye luninga wakiwa bungeni, jinsi wanavyotetea maslahi ya chama na siyo maslahi ya Taifa. Tunawasubiri kwenye kona ambapo watakuja juta, wataona hasira za umma zinawaangukia bila huruma.
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani nimemshangaa sana yule mama,watz hatuujui Muungano nao wanaona kama kutaka kujua,ni kufukua makaburi..
     
Loading...