Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache kudharau wachina jamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pomo, Jun 29, 2011.

  1. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kijana mmoja alikuwa na mpenzi wake kwa muda mrefu sana, basi ikatokea siku moja jamaa akapata scholaship kwenda kusoma nje ya nchi, huku nyuma mpenzi wake uvumilivu ukamshinda akatoka na mchina. jamaa aliporudi kutoka masomoni akakuta mpenzi ake anaujauzito; alipomuuliza vp mbona hivi? dada wa watu akamwambia ukweli. Basi jamaa akasema kama ni mchina haitachukua muda itatoka tu, walisubiri hadi miezi 9 ikatimia, unajua kilitokea nini?
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli ilitoka baada ya kujifungua
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    alizaliwa baby chinese
     
Loading...