Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tu Wepesi Wa Kusahau Tulikotoka

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 20, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280


    [​IMG]

    Kwenye moja ya safari zangu nilimkuta kijana ( pichani) akitoka shuleni. Kichwani amebeba kifurushi cha unga wa mahindi. Miguuni amevaa makatambuga. Yawezekana kabisa aliambiwa; " Ukitoka shule pitia mashineni". Wengi wetu tumetoka katika mazingira hayo. Na ni wepesi sana wa kusahau tulikotoka.


    [​IMG]Hii nyumba inanikumbusha mbali sana jamani wakuu huu Umasikini tuliokuwa nao utaondoka lini jamani? Umasikini wetu jamani ni kama Donda Kuu lisilopona eee jaman Ewe Mwenyeezi Mungu isaidie Nchi yetu tupatie Viongozi wanaowapenda Wanachi wake na kuwahurumia na kuwasaidia Twafa jamaniii Duhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...