Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ttu ipo kwa manufaa ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkweli mwaminifu, Jul 5, 2012.

  1. Mkweli mwaminifu

    Mkweli mwaminifu Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Jamani hivi hiki CHAMA CHA WALIMU kipo kwa manufaa ya nani? Mi naona bora walimu wa primary wawe na chama chao na wale wa sekondari nao wawe na chama chao,kama ilivyo kwa wakufunzi
     
Loading...