Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL Won a Tender of Supplying 1.224 GB of Internet BandWidth to Rwanda for a Decade

Discussion in 'International Forum' started by eliakeem, Apr 18, 2012.

  1. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    It's good for the big brother TZ to help other neighbors in technology.

    [​IMG]
    TTCL's CEO Mr. Said Amir Said (left) and the Head of Information and Communication Technology department at the Rwanda Development Board (RDB) Patrick Nyirishema signing the contract.
    [​IMG]
    TTCL's Chief Executive Officer Mr. Said Amir Said speaking with Journalist in Rwanda after signings business Contract.
    [​IMG]
    TTCL's Chief Marketing and Sales Officer Mr. Ernest Nangi (Left), TTCL's Company Secretary Mrs. Gilder Kibola and Head Products Development Mr. Ernest Isaya.
    [​IMG]
    Source: Michuzi Blog
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Malawi, DRC, Rwanda, Burundi, Zambia and Uganda will soon follow/join the wagon...:)
     
  3. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Very interesting...... hawa pia tunawakaribisha kwa moyo mkunjufu..... watapata huduma bora kabisa....
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye huduma bora ndio kwenye mtihani.
    Hii ni fursa nzuri saaana kwa TTCL. Wakiweza kuitumia vizuri watapata tender nyingine nyingi sana.
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Umenena kweli mkulu.... wakijitahidi kuwa makini, hodari na kutoa huduma bora, basi watapata zaidi ya mara dufu...

     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuwaombee wafanye vizuri sana
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sifurahii sababu najua kabisa TTCL kama kampuni haitafaidika, lkn kuna Mijitu ndo itatafuna pesa yote hiyo kisiasa
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini hapa tanzania TTCLwanshindwa kutoa Real ADSL high Quality broadband service? .Miundombinu yao ya landline/Voice haitumiki .

    Ni overhaul kidogo tuinatakiwa Internet ya TTCL ndiyo ingekuwa bora.waachane na mambo ya voice wajikite kwenye Data/internet. Data Itawalipa. Kwenye voice walisha pigwa bao
     
  9. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hao mbona hata ndege zao tumekuwa tukiwaongozea miaka nenda rudi (wanatumia rada zetu) na sijasikia ndege ya Rwanda imeanguka kwa sababu ya huduma mbaya toka kwa waongozaji wa bongo.
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aiseee Ididnt know this . kwelini Tanzania ina compeettitive advatage kubwa sana kama tukiwekeza effort kwenye mambo sahihi . Hata bandari watu wa Rwanda na Burundi hawataiwi kufikiria Mombasa kama option.

    Hiyo share ya cargo za Rwanda Burudni na hata Ugandainayoptamombasa itapungua sana kama Tukikomaana Kuboresha reli yetu pamoja nakuoresha mifumo ya clearing.
     
  11. HT

    HT JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we need serious people and our companies will be the best. politicians should stay aside and let patriot professionals do their jobs. we have many pros who can do ht!
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Atleast nw icn say iam a tanzanian when em in Rwanda.
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TTCL can't provide 1kb in bongo and they want to go to Rwanda?
     
  14. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu, inamaana sasa kutakuwa na ajira za ICT bwerere, ili namimi nianze kushangilia?
     
  15. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana yake mkulu...... sasa inabidi ukae mkao wa kuweka tonge mdomoni.... nafasi za ICT zipo...
     
  16. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Usipende kujidharau nyakati nyingine..... kama ilivyo kwa heshima...... kuwa jiheshimu utaheshimiwa..... vivyo hivyo usipojidharau huta dharauliwa..... akili yako iwe siku zote inabidi iwe chanya.... usikubali kushindwa kabla ya kuanza.....

    Tz ingeshindwa 1kB bongo... isingepewa more than 1GB Rwanda.... (labda unatania) maana imepata baada ya ushindani mkubwa..... sisi tunaofuatilia mambo hata taarifa ya eval. tumeshaitia machoni....
     
  17. livefire

    livefire JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    eliakeem u seem well versed about this tendering process. How many bidders or nationalities took part in this?....post a link if possible.
     
  18. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    sasa bwana motohai usiende mbali sana..... please... just give kudos to the TTCL ...... about the process.... it was the international bidding competition.....
     
  19. livefire

    livefire JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    salama bwana eliakeem, pongezi hii hapa; kudos to TTCL, i mean them no harm :D
     
  20. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Congrats to TTCL,this shows we can compete at the regional level,it is a matter of upping our game and that's why I have been against the prophets of doom who think we can't benefit from EAC.
    If TTCL,a company that most of Tanzanians have completely written it off can win a competitive regional bid what of others like say NBC,CRDB...TBL...Tuache kujiona panzi.Bakhressa's group of companies have consistently shown the way forward that if you deliver quality products consumers will buy them regardless of country of origin.For example,despite being a Tanzanian,I will pick Blue Band over Tan Bond any day but given a Delmonte Juice(Kenya) and Azam Juice without hesitation I will pick the later due to it's quality superiority.
    By the way,I've not read the whole article,is that a bandwith speed,something that I highly doubt or it is a bandwith volume and if it is volume mbona ni kidogo hivyo,just 1224GB for ten years???Or it is a case of shoddy journalism,quacks who can't report technnology news?
     
Loading...