Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL wanawaibia wateja wao wa internet?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Sophist, Jul 30, 2011.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,577
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Ndugu,

    We're quite stunned.

    Our company has been TTCL customer for over last five years, since TTCL introduced the broadband internet services provision in Tanzania. The TTCL technical personnel were originally stealing our credits until when we informally reported the matter to one TTCL data security personnel, a former school mate of one of our staff. Thereafter we started to enjoy smooth internet services throughout the entire period, until recently when we started to sense that TTCL thieves have resumed stealling our credits again.

    Practically, we have been subscribing Tshs 200,000 monthly to buy 20Gb, which is enough to run 20 computers connected to the internet, irespective of the volume of official daily downloads. However, in the last two months, while unfortunately, we do not have many downloads, our 20Gb allocation is lasting three days before end of a calendar month; June and July 2011.

    What is happening at TTCL? Are these real TTCL thieves or it is the company's cunning strategy to down-size customers' prepaid Gbs to cover the company's incurred losses caused by the current inefficient and poorly trained management? TTCL you won't run, and neither will you hide.

    Cheating in business doesn't last long. Finally, we shall definitely apprehend you!
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumefikisha ujumbe huu TTCL, wana taarifa hizi na huenda waka-act kwa aidha kurekebisha au kuacha iendelee kuwa hivyo hivyo tu.

    Malalamiko ya namna hii yameendelea kuonekana na si jambo la kupuuzwa hata kidogo
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si TTCL pekee wenye mchezo huu,

    Hata Zantel kuna wakati hali hiyo inajitokeza, nina wasiwasi kwamba huenda ni tabia ya haya makampuni "kutuibia" bila sisi kujua.
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ukinunua internet bundle unaibiwa, ukichagua unlimited internet wanakubania bandwith...

    Hivi kuna kampuni yoyote ambayo haifanyi mchezo huu mchafu?
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Zantel wao ndo zaidi, ya mwezi mmoja GB imekuwa ikikata wiki moja au siku kumi kwa muda wa miezi nane mfululizo irrespective ya variation ya matumizi kwa mwezi husika
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Aisee hii nchi kila kitu ni ujanja ujanja tu.

    Hao zantel kwa kweli mimi wameniboa sana na huu wizi wanaofanya.

    Bado nafanya uchunguzi kujua ni mtandao gani hawana huu mchezo ili "nihamie", nilikuwa nimeanza kuwafikiria TTCL lakini kumbe nao hawavumi lakini wamo!
     
  7. M

    Maengo JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi sio kwenye internet tu, hata katika gharama za kupiga simu! Tigo ndio sanasana wana wizi huu! Hawa jamaa sjui wizi ni sera yao...!?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Poleni sana, TCRA wana taarifa za wizi huu? Nani anaweza kuwawajibisha?
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi niliwapigia customer care waniwekee salio, maana huwezi kuweka salio bila kuingia kwanza kwenye net, na pia huwezi kuingia kwenye net mpaka uweke salio, wakaibinafsisha vocha ya TSh 30,000/- na wala hawakuiingiza kwenye akaunti yangu!

    Toka siku hiyo nilijitoa kulipia monthly subscription ya TTCL BROADBAND yapata miezi 6 sasa hasa baada ya kujaribu kurudishiwa salio langu bila mafanikio!
     
  10. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    TTCL wana Self Management application kwenye www.ttclbroadband.co.tz. Je? uli login kuangalia usage yako? Unaposema "Practically, we have been subscribing Tshs 200,000 monthly to buy 20Gb, which is enough to run 20 computers connected to the internet, irespective of the volume of official daily downloads" una maana gani ? maana ninavyojua ni kuwa you are limited to 20GB of intenet traffic download and upload, and if you are not carefully eneough you can consume the package within a day!

    Nakushauri nenda Customer Service center yoyote, maana inaonekana hujaenda otherwise ungetupa yaliyokukuta huko. Sometimes malalamiko mengine ni ignorance ya sisi wateja.
     
  11. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    they say experience does not come from nothing....kuna internet cafe moja ilifunguliwa sehemu moja walikuwa wanatumia the same package jamaa aliyosema ndani ya wiki moja ilikwisha yote coz walikuwa wanadownload movies and football clips,inawezekana wanaiba or unajiibia mwenyewe
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Sehemu kubwa dar-es-salaam hawana coverage! Ttcl Total garbage.
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hv TTCL ipo nilijua imekufa
     
  14. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Tena hao tiGo ndo usiseme pumbavu zao, unadownload file la MB1 kwa Tsh 400?
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Sio utamaduni wetu huo bana!!...
     
  16. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MIMI NIPO PACKAGE YA UNLIMITED 1M bps yaani speed mbovu download yangu inafika 30kbps wakati nikitumia voda unlimited napata hiyo 30kbps kwa 30,000 sasa si unaona wizi huo nikkihamia voda ntakua nime sevu bei gani ! ukija tigo package ya standard speed kubwa inafika mpaka 2mbps kwa 45000 na ni unlimited TTCL ACHENI WIZI IPO SIKU HAMTAKUWA NA MTEJA HATA MMOJA
     
  17. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwangu mimi ttcl ni supa. Huduma zao safi. Nawasiliana na customs service center (zamani longroom) kutoka sirari na kasumulu mie nikiwa dar kwa kutumia ttcl. Natumia 2gb nalipa 30000. Inatosha mwezi mzima. Spidi bomba kuliko kampuni zote. Matatizo madogomadogo hayaepukiki. Hongera ttcl.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hizi kampuni naona sasa zinashindana kuiba badala ya kushindania masoko.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    tatizo lenu mnadhani mnaibiwa na wageni but in reality it's the enemy within ndio anatumaliza,..kampuni zote zinamilikiwa na mafisadi wazawa,..hakuna mzungu zama hizi atoke south aje kuiba kiwaziwazi hivi...ttcl wanatusumbua sana ofisini kwa mchezo wao mchafu....where my machete at??
     
  20. RAU

    RAU Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona TTCL kuna unlimited download kwa 500 Tsh per hour? Arusha 5 computer unatumia 30000 Tsh kwa month.
     
Loading...