Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL: Tuna tatizo la internet siku ya leo, tunaomba radhi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Maxence Melo, Aug 11, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Nimeongea na Customer Service wa TTCL (Dar) wakasema wana tatizo la mtandao tangu asubuhi na wanawaomba radhi wateja wao kwa kutoweka hewani bila kuaga.

    Nimeona vyema niwafahamishe kwakuwa niliongea nao baada ya mteja mmoja wa JF kulalamikia connection yao.

    Ni kwa taarifa tu
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa taarifa mkuu...... Hivi hawa jamaa hawana njia ya kuweza kuwasiliana na wateja wao kuwajuza kuhusu huduma yao kuwa matatizo...
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Wateja wao ni wengi itakuwa vigumu wote kuwasiliana nao wewe kama unataka kuwasiliana nao hao TTCL Mwambie Mkuu Maxence Melo akupe namba yao ya simu uwapigie ikiwa kama una matatizo ya connection internet
     
  4. k

    khalids19 Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio mana leo all day hakuna internet access ata kidogo DAH kwely hawafai!! and Advertising yao ya uongo KABISA!!!
     
  5. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,148
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    hii ni hatari kubwa kwa taifa , TTCL ndo ISP (internet service provider ) mkuu kwa nchi hii ,kutotoa huduma kwa siku mbili sasa , inamaanisha hakuna mitandao makazini wala mashuleni , sijui bank ziko katika hali gani sasa
     
  6. k

    khalids19 Senior Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani awa Wajinga Kama wameshaanzisha Mgao Wa Internet!!! iii itakuwa balaa yani Kwely hii ni SIku ya pili sasa bila ya internet halafu mimi nimewalipa 110,000 kwa 1MBps connection wao wananipa 512KBps Connection na bado wanakata internet for Two days and counting i think hii inaweza kufika wiki!WIZI wakubwa TTCL,,mimi ninatumia cause sina jinsi ndio DSL Provider pekee apa dar
     
  7. k

    khalids19 Senior Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ebwana leo siku ya tatu ta huu mgao wa internet yani adi leo sikuu ya tatu intrrnet hamna alafu wanasema damahani sisi tunalipia hela nyingi!!!dah...ttcl ni bora waende bankrupt ije dsl company ingine
     
Loading...