Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL Shortlisting.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Retreat, Aug 24, 2011.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau nimesikia kuwa TTCL wameanza kuita watu kwa ajili ya written Interview kwa zile post za IT, kama ICT Security Engineer. Kuna mtu ana taarifa kuhusu hii tetesi?
     
  2. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhuuh kaka nili apply nami bado sijapata
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeitwa, nadhani wewe umefulia mkuu
     
  4. M

    Mateka Senior Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi hadi nimeshasahau hivi wameita kweli?
     
  5. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    uliitwa lini? Via email or phone call?
     
  6. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameita watu toka j3. wataanza na amplitude test then oral interview.
     
  7. s

    serious1 Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameita watu tokea juma3 kwa ajili ya written interview ijumaaa...reliable source
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu reliable source ndio wewe mwenyewe au umeambiwa tu na mtu wako wa karibu? Tupe more details ili na sisi tukaulize usikute kama walipiga simu, wengine simu zetu inawezekana zilikuwa hazipatikani au kuna mchezo wa kusahau kukupigia ili kupunguza watu. More info please, maana nami niliomba.
     
  9. j

    johnmoney Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, acha masihara, Wewe kupata itakuwa ngumu, tumeshaanza kazi...!! we Hujakualifai!!
     
  10. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ,kumbe ilikuwa bado?..
     
  11. s

    serious1 Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuomba ni lazima upate?ndio maana ya shortlisting....consider urself unsuccessful
     
  12. R

    Retreat JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana sina maana hiyo mkuu, inawezekana umepigiwa simu hukupatikana. Kwani inacost nini kuwauliza kama upo au haupo kwenye shortlisted? Maana kuna sehemu niliomba then walipopiga simu sikuwa hewani ila nilipo ambiwa na a close friend kuwa wameita nilienda na kuwauliza kama na mimi nimo au lah! Walipocheki jina langu lilikuwemo ila hawakunipata kwenye simu. That's why natumia uzoefu huo.
     
  13. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Retreat; tatizo lako ulipo-retreat...wenzako wali-advance..ona sasa..
     
  14. R

    Retreat JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahahaha! Haya mkuu Wilbald. Vp na wewe ni mmoja wao walio advanced?
     
  15. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    No am just trying to make this post bigger and louder like party.
     
  16. a

    amojokatani Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    na mimi nilituma TTCL lkn sijajibiwa, huenda ndo mtoso wenyewe, kwani nitumia partial transcript ya 5 semistas
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    transcript ya nini wakati you apply on line and no place to send ur certificate ?
     
  18. k

    kajembe JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Written interview ya kwanza imefanyika Ijumaa saa Nne mpaka saa sita,baada ya two weeks wataitwa waliofaulu kwa ajili ya oral!
     
  19. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukiona manyoya..., ujue keshaliwa....!
     
  20. c

    cslab Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau wa ict security engn natumai walikua fit ktk worms,spyware,threat,risk smtp ,telnet na mambo ya iso.
     
Loading...