Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ttcl na Tanesco wanamkataba na waganga wa jadi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Frank King, Oct 8, 2012.

  1. Frank King

    Frank King JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 1,021
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    wakuu wote wa chama na serikali kwanza poleni na majukumu,staki kuwachosha kwa maneno mengi,ebu jaribuni kuangalia nguzo za TANESCO na TTCL utaona kakibao kameandikwa''MGANGA WA JADI TOKA.......tunatibu ukimwi,zindiko,utajiri,hela za majini,kumvuta mpenzi nguvu za kiume nk.kama serikali hamuamini uchawi kwanini vibao hivi havikemewi?mlishawahi kujiuliza kwanini mauaji yakishirikina yanaongezeka kila kukicha?watoto wetu wanajifunza nini kwenye hayo mabango?na kama yanakubalika kwanini yasikae mkao wa mabango halali?au TTCL TANESCO WANA MKATABA NA WAGANGA WA JADI?staki kuamini ndio maana umeme unakatika katika hovyo!!...nawasilisha.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mmmh. Kumbe yule mchambuzi wa bbc kwamba Tz ni nchi watu wake wanaongoza duniani kwa kuamini ushirikina ni sahihi.
    .
     
Loading...