Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ttcl broadband

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wajifya, Apr 16, 2012.

  1. w

    wajifya Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSAADA KUNA ANAYE WEZA KUCHAKACHUA TTCL BB MODERM,IWEZE KUSURF INTERNET BURE AU KAMA KUNA ALIYE NA PROXY ZINAZO KUBALI KWENYE TTCL BB ?NAOMBA ANISAIDIE :help:
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mbona Watanzania mnapenda sana kuchakachua vitu? Pesa mnazo lakini mnaendeleza kuiba. Mngekuwa mnatumia elimu yenu hiyo kubuni software mpya na kuziuza, mngefika mbali! THINK POSITIVE!
     
  3. w

    wajifya Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mzambia nn?
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We dwanzi kweli broadband haichhakachuliki hata ufanyeje labda mtafute bill gates atakusaidia
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Piga namba 100
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta uzi wa zantel free internet utakusaidia..
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Are you sure of what ur saying?
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kua makini mheshimiwa wasijekukuchakachua na wewe.
     
  9. Mwongozo wa Spika.

    Mwongozo wa Spika. Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu, wewe ni mgeni mitaa hii?
     
  10. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    BIG UP man!!! wakenya wamlitumia wakaja na MPESA hapa mtu akisomea IT tu 1st thing HACKING is this what you learn in school? disgusting!!!!!!!!!!!!!1
     
  11. e

    ebr New Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dude,mimi nishawahi kujaribu maswala hii na nilifanikiwa vizuri kabisa,lakini kuna faida yake na kuna hasara yake,amini usiamini nimefaidi more thani 5 years wih speed ya kufa mtu 8mb/sec,it happends like this,when i (------) ttcl nilifaidi sana so niliona kama nimchezo mzuri,but sasa hivi hawako kama zamani wanamitambo ambayo inaweza kukujua haponapapo unatumia a/c ya mtu mwingine.na wakikujua tu mjomba kazi unayo.

    so it's an advice to you achananayo kabisa utaijuta sana :smile-big:
     
Loading...