Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL BB free internet HACK!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Amoeba, Feb 23, 2012.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kuna mtaalam anayejua kuchakachua hii kitu, ni kwa landline na modem za smartAx mt880. Kama unaweza please tuwasiliane kwa pm tubadilishane. Thanx
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uhujumu uchumi at work halafu mnamlaumu rais kwa maisha magumu...
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umekosea njia mkuu, hum hapakufai!
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi ya Zantel nayo imefikia wapi maana kipindi cha nyuma kabla hawajabadiri pass word yao watu tulikuwa tunajinafasi mtu akipata tuwasiliane maana hii ya 15,000 kwa 750mb inaumiza kishenzi.
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yap hivi vibando vinakuwa bei mbaya ishu ni kujaribu kubypass kidogo naomba na mie mtu akipata ani PM please
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wengi huwa wanasema kwamba gsm nyingi huwa zinausumbufu jaribu kusearch utapata link zilizoongelewa hivyo vitu...
     
  7. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani huku Jf ni genge la wezi?mhujumu uchumi mkubwa wewe,haufai kuigwa na jamii,hivi ukipewa ofisi si utaiba hadi ufagio na madekio?
     
Loading...