Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tsvangirai akaidi mahakama Zimbabwe

Discussion in 'International Forum' started by R.B, Sep 16, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu wa Zimbabwe, Morgan Tsvangirai, amefunga ndoa siku ya Jumamosi licha ya hukumu ya mahakama kutoa hukumu ya inayozuia ndoa hiyo kufanyika.
    Siku ya Ijumaa mahakama ilifutilia mbali leseni ya ndoa ya Bwana Tsvangirai ikisema kuwa tayari anatambulika kuwa ameoa mwanamke mwingine katika sheria za kimila.
    [h=1][/h]
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Tsvangarai na Dr. Slaa lazima watakuwa marafiki...
     
Loading...