Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tsunami ya Chadema - magamba yapigwa butwaaa huko Igunga, yabaki midomo wazi !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mag3, Sep 8, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Mwenye macho haambiwi,ona.
    Magamba washuhudia kimbunga cha Chadema.
    Mafilili, Ritz, Nape na Rejao wachanganyikiwa.
    Hawaamini wanachokishuhudia.
    Mkapa, Rostamu na Kafumu, wapata kiwewe.
    Sharif, Mtatiro na Mahona, matumbo moto.
    Harusi na Uchaguzi, wapi na wapi !



    [​IMG]
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Tumekupata mkuu igunga kuna mambo mzuri sana kwa sasa.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Peeepoooooz!
     
  4. n

    ngangali Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumechoshwa na uongo wa CCM bana, wana Igunga tuwajaribu CDM walau wanaonyesha mabadiliko.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    CCM kiwewe kimewaingia.........wanamtumia mtu wao wa mwisho kabisa...........Mkapa, akisaidiwa na secretariat yote na wabunge kumi.
    Aibu kwa chama kilicho na "mtaji" Kikwete.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 bila maendeleo imetosha! NAPE atuambie mfumo wa elimu ukoje tanzania kwa sasa?mara mtihani darasa la 4 mara form 2 mara upo bali hata mtoto akifeli asirudie mara changanya somo la biology na chemistry mara darasa la 7 wafanye mitihani mitano bla bla kwa kwenda mbele
     
  7. S

    Shiefl Senior Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachokiona ni CCM na wapambe wao kufunika macho na pua sijui leo ndio wanaona Igunga inanuka uchafu wa CCM na hawataki kuamini kuwa wamechokwa na wananchi?

    Yes, nguvu ya umma inafanya kazi na tusiwanyamazie CCM, ni wezi, walaghai ndio maana kwa mda wote hawa jamaa hawajawahi kuleta maendeleo ya msingi zaidi ya wao na familia zao ambazo kimsingi zinaneemeka kwa kutumia jasho la walalahoi wa Tanzania.

    Wanaigunga, safari hii mkifanya makosa imekula kwenu na kwa watanzania wenzenu wana mageuzi.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    da kwakweli magamba chaliiiii!!!!!
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Peoples Power,We will be in Igunga soon.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,398
    Trophy Points: 280
    Ntalala kwa amani, kuna gamba moja liiliniudhi sana kumbe lilikua linaripoti uongo;(thanks
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magamba Hawaaimini wanachokiona naona wameona aibu wenye na Nananananapi na Nnnnnnkapa wameingia mitini.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi hata ukiwatafuta kwa tochi humu jukwaani akina Mwita na jeshi lake hawaonekani kabisaa! Wamekula posho ya Nape bila kutoa mafanikio yoyote kwa leo.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mambo hayo! Nimeiangalia picha mara ya pili. Naona magamba wamekaa pembeni wakishuhudia kimbunga kinapita.
     
  14. M

    MPG JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya uma haikuwahi kushindwa,viva chadema.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    chadema ni noma bhaana, kweli 2015 ndio turning point!
     
  16. m

    magolanga Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penye nia pana njia, kwa dhamira iliyooneshwa leo na wananchi wa Igunga ni Ishara tosha kwamba CCM hawana chao
     
  17. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walizani wananchi wa igunga ni maiti kama wa enzi za TANU.
     
  18. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu tusaidie tuwamalize hawa manyoka na magamba yao...yessssssssss chadema weeeee can.....
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mnachezea koki ya maji nyie njoja iwaloweshe ndipo mtakapo jua kwamba ni#1.
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Rostam aloposema siasa za CCM ni uchwara alimaanisha siasa za Chadema ni super kwani hakusema siasa za Tanzania ni uchwara bali ni za CCM tu!!!!!!
     
Loading...