Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TSUNAMI Alert, Magogoni wahamia CHALINZE MZEE!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bogota the king, Apr 11, 2012.

  1. b

    bogota the king Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufuatia hali tete iliyotangazwa na mamlaka ya hali ya hewa inaelezwa kuwa mijengo iliyo pembezoni na bahari ya Hindi wamehamia mikoa jirani!
     
Loading...