Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tssunami (Japan); Je IKULU ya TZ itapona kama yakitokea???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascaldaudi, Mar 14, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF, hebu tutafakari uhusiano wa maamuzi ya serikali ya Nyerere ya kuhamia Dodoma na Tsunami, je endapo kama Tanzania itakubwa na Tsunami je IKULU yetu iliyokaribu sana na bahari itapona??? na je viongozi hilo hawalioni?? nadhani sasa ndiyo muda pekee wa kufikiria kuhamia Dodoma.
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia ukiangalia MTA yetu sidhani kama inaweza kutabiri kwa ufasaha!!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa acha iwe hapo hapo, labda baada ya 2015
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wahamie upesi.
     
  5. k

    kalechee Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BOT je?,..utashangaa nchi hii important institutions ziko karibu na bahari,tatizo viongoz wetu wanapenda starehe ndo mana hawataki kuhama Dar
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kama Tsunami inatokea na Kikwete na Ccm yake bado wako madarakani itakuwa jambo jema kwani itakuwaimesaidia kutupunguzia mizigo ya kulipa pensheni watu ambao hawaku-deliver.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    ndio wataona umuhimu wa kwenda dodoma.
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    • Yaani katika majanga yote yakuikumba tanzania wewe umefikiria tsunami.
    • Yaani kitu cha kuwa concerned nacho ni jengo la ikulu na sio president au watu
    kwanza kama umesoma geography unatakiwa kujua probability ya tsunami kutokea tanzania ni ndogo. Tsunami na matetemeka ya ardhi ya ukanda wake.

    Pili elewa hata tusnami ikitokea cha muhimu kujuliza ni uhai wa watu akiwemo rais na si jengo. Tujiulize ufanisi na mchanisim ya ku evacuate na kuokoa watu yakitokea majanga. Je zipo sera?

    Sabau tsunami ikitokea kama kuna sera sahihi jengo au majengo yanaweza kuhahribbika but kupoteza maisha ya watu kutapungua

    Kama wewe wasi wasi wako ni Tsunami basi elwea Dodoma iko katika ukanda wa bonde la ufa na hilo bonde ni sehemu ya activity ya tetemeko la ardhi japo matemeko ya ukanda wa bonde la ufa sio makubwa.

    Lakini swali la msingi pia kwa nini hawataki kwenda dodoma?
     
Loading...