Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tsn yapata mwenyekiti na bodi mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanza Madaso, Mar 10, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    BREKING NYUUUUUUZZZZZ:TSN YAPATA MWENYEKITI NA BODI MPYA
    [​IMG]
    Bw. Wilson Mukama


    RAIS JAKAYA KIKWETE AMEMTEUA BW WILSON MUKAMA KUWA MWENYEKITI MPYA WA BODI YA WAKURUGENZI YA MAGAZETI YA SERIKALI (DAILY NEWS NA HABARI LEO CHINI YA TANZANIA STANDARD NEWSPAPERS LTD - TSN) KUANZIA FEBRUARY 26, 2010.

    BW. MUKAMA ALIWAHI KUWA KATIBU MKUU WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII NA AMESTAAFU HIVI KARIBUNI AKIWA KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI. ALIWAHI PIA KUWA MKURUGENZI WA JIJI LA DAR.

    KWA MUJIBU WA TAARIFA ILIYOTOLEWA JIONI HII, KUFUATIA UTEUZI HUO WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI NA MICHEZO MH. GEORGE MKUCHIKA AMEWATEUWA WAJUMBE WANNE KUUNDA BODI YA TSN KAMA IFUATAVYO:

    1. BI. HIJA HAWA MANGA AMBAYE NI MKURUGENZI MKUU WA MFUKO WA PENSHENI WA WATUMISHI WA UMMA (PSPF)

    2. BW. KALUA SIMBA (MCHUMI WA KUJITEGEMEA KUTOKA SEKTA BINAFSI

    3. BW. CLEMENT MSHANA (MKURUGENZI IDARA YA HABARI - MAELEZO)

    4. BW. CHARLES RAJABU (AFISA HABARI MKUU DARAJA LA KWANZA, WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI NA MICHEZO.



    Source: Michuzi blog
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    when is the recycling program gonna end?
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    BW. MUKAMA ALIWAHI KUWA KATIBU MKUU WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII NA AMESTAAFU HIVI KARIBUNI AKIWA KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI. ALIWAHI PIA KUWA MKURUGENZI WA JIJI LA DAR.

    Hii inaonyesha hakuna vijana wa kufanya hizi kazi, au ndo ule msemo na sera ya CCM kuwa vijana ni Taifa la kesho? Je hiyo kesho itafika lini?
     
  4. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vijana mmejilipua..lol
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwanakijiji

    Hili suala nimekuwa najiuliza kila siku;

    yaani mtu akiwa anastaafu anajijengea mazingira ya kubaki katika serikali

    1.Huyo mama Mamanga anastaafu ukurugenzi mwaka huu
    2.Mukama same story

    hivi kwanini wasikatae madaraka kwa kigezo cha kustaafu?

    Between the line,hivi tunau gonjwa gani coz hata wabungwe wakiambiwa wawekee kikomo cha uongoziu hawataki..

    watu wale wale,madudu yale yale na wanendelea kulindana..shamba la bibi bwana..
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    nimependa hiyo.. ningeongoza.. "matokeo yale yale"!
     
  7. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida ya mtu hugeuka kuwa tabia yake.

    Kitu kingine kinachofanana na hiki ni mtu kuwa mbunge halafu anateuliwa kuwa mkuu wa mkoa, hivi vigezo ni vipi, ni kweli kuwa sisi vijana hatuonekani kabisa?
     
  8. Rabin

    Rabin Senior Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Du1 inasikitisha sana mtu kama huyu ameshashika nyadhifa kibao na alishastaafu lakini bado anarudishwa kazini, hivi kuna maana gani kutuambia amestaafu? hivi nchi hii hakuna vijana wanaoweza kufanya kazi? kwa nini hawa wazee wanajifanya wao ndiyo wakuu tuu? inauma sana, hata baba zetu tunakula nao majumbani kumbe hawapendi tupate kazi kama za kwao, sijui watusomesha ili tufanye nini, PUMBAVU sana.
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pale pale anatakiwa kusimamia maendeleo ya jimbo lake, pia anatakiwa aangalie maendeleo ya mkoa wake anaoongoza nikisema mkoa mpaka na wilaya zake. unajua nini kitakachofata!! muda mrefu atakuwa jimboni kwake akiuza sura kwa ajili ya uchaguzi ujao.Swali pindi kampeni zitakapo anza huyu mkuu wa mkoa atakwenda jimboni kwake kwa muda wote huo kupiga kampeni je ninani atakaeongoza huo mkoa?
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haya mauteuzi nayo yamezidi.Kila siku uteuzi,uteuzi lol.
     
  11. F

    FM JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu punguza hasira, ona sasa unamtukana baba yako!!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huu ndio ulimwengu wa nani anamjua nani.
     
Loading...