Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TSN yapata hasara bilioni 19

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Antar bin Shaddad, Oct 16, 2012.

  1. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika taarifa ya habari leo saa mbili usiku STAR TV wametangaza kuwa kampuni ya magazeti ya serikali TSN inayochapisha Daily News na HabariLEO imepata hasa ya shilingi bilioni 19 na hayo yamegundulika wakati wa kikao cha kamati ya Bunge ya POAC chini ya Uenyekiti wa Zitto Kabwe na kikao kimevunjika.

    Zitto ameeleza kuwa watendaji wa TSN na wajumbe wa Bodi wote wameitwa Dodoma kujieleza

    My Take:
    Hasara bilioni 19 inashangaza sana; Mkumbwa Ally na wenzake wamekula na kusaza!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    19bn? Ni hasara ya muda gani, 1yr, 2yrs or what?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kuwaita Dodoma ni kuwapa per diem tu, wangewapiga suspension hapohapo
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkumbwa yuko pale kichama na uswahiba zaidi na wala hana qualifications ya kuwa MD wa TSN...hamna mtu pale..
     
  5. controler

    controler JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudaaadeki! Kila mahali wanapiga mpunga! Alafu wanatuletea habari za mjane wa mwangosi anamtafuta Dr Slaa ndo tununue magazeti yao puuz kabisa hawa
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kama wanaandika habari isiyouza kama ' Serikali ya Jk sikivu..nani atalinunua.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wenye TSN supermarket na petroleum stations

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    funga production ya hayo magezeti ya ccm. Kumbe kodi zetu zinakwenda bure hapo km tbc kule
     
  9. S

    Sam Seaborn Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msipate tabu

    Ijumaa waislam wanaenda kuwavamia.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii kampuni iliandika habari mjane wa Mwangosi anamtafuta D. Slaa kumbe story ya kutunga magazeti haya yanaishia kufungia maandazi
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kama magezeti ndo haya Daily News na
    HabariLEO,TSN wasitarajie kupata faida hata siku moja,sidhani kama bado kuna mtanzania makini anaweza kupoteza pesa yake kununu hivyo vipeperushi vya propaganda za magamba...
     
  12. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani cha ajabu nini kwa nchi yetu. Huu ni upepo tu
     
  13. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawaita Dodoma kujadili uozo?
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mtaani kwetu kuna mzee mwenye umri takribani miaka 85,alikataa kufungiwa vigwangala(vitumbua)kwenye gaziti la Habari Leo kisa lilikuwa na picha ya Dhaifu...
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We waache tu mpaka watakuwa wanapeleka nyumbani yakaliwe na panya
     
  16. k

    kisimani JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chief Editor wa TSN ni rais Jakaya Mrisho Kikwete. Sijui kama mnafahamu hiyo
     
  17. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Dodoma ndiko wabunge wanaongeka kirahisi.
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sana sana watasimamishwa kupisha uchunguzi, halafu baadae wanarudi au kupewa majukumu mengine, serikali ya CCM bwana, full drama!
     
  19. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Headings nyingine zinatutega nimekimbilia nilidhani ni TSN oil na super markets!
     
  20. W

    Wimana JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Jamani, kupata hasara si lazima wawe wameiba au kuna ubadhirifu. Kupata hasara inaweza kusababishwa na kutofikia makisio ya mapato kutokana na makisio ya mauzo. Imawezekana kabisa wanachapa nakala nyingi lakini wanauza nakala chache sana au wanapata matangazo machache sana. Hii inaweza kutokana na magazeti hayo kutetea hata ujinga wa watawala, so wasomaji hawayanunui.

    Sitashangaa kusikia haya hata TBC, maana tangu wamwondoe Tido, wamejiua kabisa, kimekuwa propagation Tv/ Radio.
     
Loading...