Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TSN vs Athumani Hamisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BORGIAS, Jun 9, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Taarifa speaks for itself.
     
  3. B

    BORGIAS Senior Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jambo linaendelea behind the scenes na hawa jamaa naona watamwaga very soon

    rebuttal inatisha lakini why go this far?

    jamaa kawakosea nini?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Huyu Mhariri amekurupuka ,Hamisi hajakataa kuwa alihudumiwa story ndefuu huko nyuma,:aina ulazima ku bold gharama,ni haki yake kama mwajiriwa wenu,hata wewe mhariri inaweza kukutokea!yeye madai yake kwa sasa mnaelekea mmemchoka na mnamtosa hata usafiri kwenda hospitali,nyumba na mshahara!!ungeanzia hapo kujibu tuhuma!!ama la ungeenda mbali na kusema mmejadili nini huko TSN kuhusu hatma yake,na sheria ya kazi inasemaje!period!yalioandikwa ni upuuzi mtupu,jibu hoja!!
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari ya kisiasa? Au ya kiubinadamu?
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alisema TSN wamemtupa, hata Gari la kwenda hospitali akiomba wanamwambia kuna Magari Mawili Moja bovu; kwahiyo Marafiki ndio wanamsaidia.

    Alisema pia Nyumba anayokaa, TSN imeacha kulipa Muda Mrefu na Ameomba Mpaka Ijumaa kuwapa Jibu la lini atwalipa hiyo Kodi ya Nyumba.

    * Kwahiyo TSN walipaswa wajipu wako wapi Mda wote huo???
     
  7. S

    Swabiri Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mbali na yote hayo kuna issue ya muhimu ya kutafakari hapa je nini nafasi ya mifuko yetu ya social security katika hili? Tulitarajia wabuni mafao kusaidia wanachama katika hili na sio kucheza na michango yetu.
     
  8. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    umemaliza
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah. Kaaazi kweli kweli.
     
Loading...