Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wataalamu wa Uchumi nisaidieni. Wakati tukilalamika kuwa shillingi yetu inaporomoka, nilishikwa na butwaa kuona kuwa shillingi hiyo hiyo imeimaika sana against Kenyan shilling. Siku za nyuma mwaka juzi nilinunua KSHS moja kwa TSHS 20 lakini sasa ni KSHS 1 kwa Tshs 14.
    Hii imeekaaje?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Kenya watani wa jadi. Simba bora ifungwe na katavi lakini sio Yanga
     
Loading...