Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tshs 5bn zaliwa magereza ni za kilimo kwanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Nov 26, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Wana jf tufanyaje?hawa waliopewa madaraka kila kukicha wanatumaliza?imagine 5bn ni nyingi sana warejeshe. Zilikua za miradi 4 ya umwagiliaji.MASHA si inatakiwa awajibishwe?source daily news 26nov 2010
     
Loading...